IDC .. ..hướng đến 1 DN tăng trưởng bền vững và lãi hàng tỷ đô để đầu tư

ở đời nó luôn vậy cô cô ah , lúc CP lên nó tung hô mình ,coi mình là chân lý của bọn nó ấy, nói cái méo gì bọn nó cũng khen cả . Nhưng khi giảm bọn nó quay lại đả kích không thương tiếc , coi mình như là tất cả nguyên nhân khiến bọn nó thua lỗ ấy .
Thật sự người ta cũng chỉ có ý tốt chia sẻ thông tin cho mọi người về 1 doanh nghiệp tốt , và không chỉ Cô cô mà cũng nhiều bậc cao thủ như A7 , bác nhà quê , only9x cũng khen IDC là 1 doanh nghiệp tốt . Bản thân IDC nó cũng đã tăng 1 mạch lên 9X rồi cũng cần có 1 khoảng thời điều chỉnh để đi lên lại chứ nhiều ông mua vào cũng chỉ muốn ăn luôn hàng về phải có lãi tính ăn vài line rồi chạy ,thay vì kêu gào nói khó nghe chủ pic , chê bai công ty này nọ thì được gì .
Còn tôi cũng đang cầm IDC lỗ sml đây nhưng cũng tự mua theo tình hình vĩ mô nó tốt cho BĐS KCN với tiềm nằng IDC nó có, thi thoảng vào pic của cô cô vs bác nhà quê hóng thông tin công ty
Mua bán là quyết định của mình lên đừng đổ lỗi cho công ty hay ai đó khi thua lỗ

6 Likes

Đúng đấy ah, mọi người đưa thông tin nhận định thôi còn mua hay không là ở mình ai bắt mua đâu. Tiền trong túi mình mà…. Thắng thua tự chịu. Bản thân mình cũng đang cầm IDC giá tb 7x. Tất nhiên tk đỏ - hàng ngày ai cũng buồn nhưng đừng vì điều đó mà vào đây chửi bới, buông ra những lời thiếu văn hoá ạ. Đây là quan điểm của cá nhân mình có gì động chạm các Pác thông cảm

2 Likes

Nhiều bác chơi mà nói nhiều thế, chơi thì cứ chơi, cảm thấy k chơi được thì nghỉ thôi. Đàn ông nói nhiều, chửi nhiều như đàn bà vậy. Đã là cuộc chơi có thắng có thua. Đã chơi thì phải biết chấp nhận

1 Likes

Mình đau đầu cũng vì nghĩ mãi ko ra chúng nó thể loại gì

Ngây thơ!

Mình nhỏ lẻ, có chưa đến 20k. Sẵn sàng uỷ quyền cho Coco nhé!

Sao mà ngây thơ thế cu? Idc ngon mà?

Ừ, ngon lắm! Thứ 2 dồn tiền vào mà ôm bạn nhé!

Thứ 2 tăng cái là người ta lại ối zời ơi cổ tốt, lãnh đạo có tâm, mắt anh sáng dáng anh hiền ấy mà. :rofl:

Dòng tiền rút ròng ra hằng ngày! Tăng bằng niềm tin!

Thứ 2, 3, 4 giảm, dân rút tiiền ăn Tết, thứ 5 mới tăng được, anh em nên cân nhắc, .

Giảm tiếp 20% rồi tăng lại 2% thì có ý nghĩa gì mà cân nhắc?

Em chỉ đang tìm hiểu thôi bác. Thấy thông tin cô co đưa ra thì đúng là ngon. Nhưng mà bác lại có ý khác, nên em chỉ muốn đc lắng nghe thêm

Ngon sao cắm đầu? Ngon sao dòng tiền vẫn rút ròng hằng ngày? Ngon sao tây lông nó dè chừng đéo dám múc mạnh, hay nó đợi giá cao rồi mới múc?

Phải chăng vì nó đã tăng mạnh đoạn trước rồi. Nên cần nghỉ ngơi 1 chút. Tăng liên tục từ 40 lên đỉnh gần 100 cũng có thể gọi mạnh hay ko bác?

Đây gọi là bên kia sườn dốc rồi bạn ơi!

Vậy theo bác nó có cơ hội quay lại đường đua ko? Em để ý thấy vẫn có lệnh mua lớn khi giá đỏ!

Lệnh lớn mua 10 ngàn rồi lại có lệnh lớn bán ra 20 ngàn, 30 ngàn, 60 ngàn…

Lệnh bán ra ấy em thấy vẫn có lực cân. Chứ ko xấu đến nỗi sàn mấy phiên liền như mấy con khác!

Ok bạn nói đúng, mai mua vào tất tay đi bạn! Vậy nha!