IDC .. ..hướng đến 1 DN tăng trưởng bền vững và lãi hàng tỷ đô để đầu tư

Mua sao thành cổ đông lớn IDC luôn, còn mỗi bác cầm hàng :rofl:

Bận đến không có thời gian xem bảng điện nói gì tới lo với chả tức :))))

Bác cứ mua đi, mua hộ anh em cái. Mua đay giá lên cho anh em thoát. Em thì thoát rồi. Em kết IDC lắm, nhưng con này bị bỏ rơi rồi. SZC chay xong nữa là hêt vị KCN

Tôi đồng hành cũng bác này, cái thiếu duy nhất của IDC thời điểm này là cầu thị trường. Thông tin nhiễu loạn từ chim, thị trường chung điều chỉnh, nhà đầu tư thận trọng thì làm sao mà giá lên được. Khi mọi thứ đang là xấu nhất thì nên cắt cho đỡ đau hoặc giữ để hưởng lợi. Tuỳ các bác, mục tiêu trong quý I vẫn 9x, 2022 là 1xx. Các bác kiểm chứng giúp.

4 Likes

cơ hội đang trôi qua rồi bác

Tầm này hốt đi sợ giề

Không phải đầu tư chứng khoán chỉ để lấy cổ tức nhưng việc chia cổ tức thể hiện sự quan tâm của Lãnh đạo DN với NĐT, CĐ. 2021 sau thoái vốn IDC đã thay đổi từ việc phân phối lợi nhuận, kế hoạch 2022 vẫn phân phối cổ tức 40%, điều đó thể hiện cái tâm, chính sách của DN. Hoàn toàn có thể tin tưởng!

5 Likes

Cùng suy nghĩ với bác

Sút ngập mặt thằng lái lợn IDC để các cụ eiiiii…
Sang SZC vua BĐS KCN với em…
https://f247.com/t/szc-ong-vua-cua-bds-kcn/119138/3

Tôi cũng đồng hành cùng bạn … x định luôn cầm đến cuối 2022 hoặc cuối 2023 luôn… vẫn gom đều đặn khi có giá tốt😆

Cổ phiếu IDC đã quá cô đặc (SSG chiếm 80%). Cái cần là cổ đông nhỏ lẻ đoàn kết, chờ bigboy thổi hồn thôi.

3 Likes

Đúng đó, nhỏ lẻ nên đoàn kết…. Kệ chym nhợn thui. Thời điểm này cp toàn tt xấu chứ đâu riêng idc

Anh em tiễn bác.
Goodluck!

đợi đến lúc thổi hồn thì toi mẹ rồi ông ơi ! tôi thoát IDC rồi, nhìn ngoài thây IDC không không lối thoát.

Chúc mừng, quan điểm từng người.
Hi vọng được nhận tin vui từ các bác!

2 Likes

Mày mua mỗi lần 100 cổ à :))

Tôi trở lại với anh em đây. Hôm nọ thấy những cổ đông lung lay muốn ra đi mà chưa ra quyết định được thì tôi giúp đỡ họ ra quyết định. Nay chắc cũng nhẹ tàu rồi. Tôi sẽ ôm đến khi đạt mục tiêu cùng anh em

5 Likes

Nghe chửi riết rồi cũng quen. Bao giờ chim còn chửi thì còn múc, chim biến hết thì tiền sẽ về với anh em :rofl:

Giá này quá hời còn j nữa nhể

Đu đỉnh, bán đáy. Luôn đi sau thị trường nhưng lúc nào cũng như anh hùng cứu thiên hạ. Đời lắm kẻ khó hiểu