IDC .. ..hướng đến 1 DN tăng trưởng bền vững và lãi hàng tỷ đô để đầu tư

Chả có ông méo nào phải chờ mà lại kêu hp đâu bạn. Thực tế đi. :))

2 Likes

Xuống tàu và ôm hag, vớt lại được cành đào, idc làm tết ko có bánh chưng mà ăn

thôi dẹp IDC đi các bác. Cổ tốt mà ko tâng các bác ngóng làm gì. dẹp thôi

1 Likes

Tết nhất rồi, các bác tiêu cực mù mắt. Em hôm nay không lên cũng biết nó đo đất, ngại gì, lễ xong tính chứ giờ ai còn tâm trạng mua bán đâu.

Hôm cuối chốt sổ, bỏ ván này làm ván mới bye anh em

Chốt. Nay múc thêm 100 cổ giá 60 làm quà tết. Chúc các bác ăn tết vui vẻ hông quạu =))

1 Likes

Công nhận, chả hiểu sao cứ ì ạch.

Dũng mãnh phi thường, gan lì khó kiếm. Nó xuống nữa về 4x là ngu người luôn :joy:

Chim chuyển giới đi

Về được múc tiếp, tầm này sợ chi nữa =))

Giờ chim nó còn chả buồn gáy

mấy ông ý bán xong rời tàu hết rồi, chơi đẹp, ko thèm comment nữa, dành time tìm hiểu cái khác, hơi đâu đi xỉa xói mấy cổ mình ko còn cầm.

1 Likes

chim lợn chúa thì hành động như chim chúa. Chỉ có lũ chim con thì bỏ thì thương mà vương thì tôi nên tối ngày mới lượn lờ vô ra miết.
Mà hết năm dòm lại mới thấy 1 nùi tin rò rỉ đưa ra như đúng rồi thì chỉ đúng được mỗi cái quỹ ETF VNM nó mua vào 2.2tr cổ. Còn lại đến bc quý 4 ở đâu cũng chưa thấy nữa. Cho nên các cđ bớt bớt đọc lại mà đi thẳng vô trang chủ idico mà xem rồi nếu tin thì hold đó chờ. Chứ đọc chia sẻ cho nhiều rồi tưởng thiệt rồi đến hẹn lại vỡ mặt :))))))
Bác @cyndicao đọc rõ và nhớ nhiều thông tin nhất đúng không. Xác nhận cái coi độ chính xác đến lúc này là bao nhiêu % rồi bác.

4x lại bán nhà đi mà múc húc xúc thôi bác

Các bác nghỉ tết rồi à, ko thấy bác nào vào chém về idc nhỉ

Thật ra thì trên diễn đàn này mn sinh hoạt mỗi ng một kiểu. Nhưng đúng là em thấy vụ quỹ mua là có. Cá mập cá meo gì thì mình chẳng nắm đc cũng chỉ biết nghe. Em thì e ko fomo nên ko bao giờ dám nói chắc chắn IDC nó có giá nào. E cũng như bác mua cổ thì mình cũng hy vọng cổ tốt nó tăng, nhất là với idico khi nghiên cứu thì càng muốn nắm giữ. Thời gian qua cổ phiếu bị đầu cơ thành ra mới thế này chứ nếu ai cũng tin tưởng thì chắc chắn giá cổ phiếu ko tụt nhiều như thế. Thôi thì tất cả quyết định đều của mình. Đường dài mới biết ngựa hay. Biết đâu các bác ý bán mua đc cổ phiếu khác sinh lời hơn idc. Pic DDV hồi trước cũng vậy. Sau 1 thời gian mới biết ai là cổ đông trung thành. Thôi chúc các bác còn trên tàu năm mới mạnh khoẻ, bình an.

6 Likes

“đầu tư giá trị” thì hơi lạ đối với thị trường hiện nay =)) thở ra 4 chữ nay đám bạn ai cũng cười =))

Tôi vừa đổ tiền mua đất. Đi thị trường mới thấy vùng bds tăng nóng chỉ có trong một số khu vực nội thành bị bơm lên chứ vùng ngoài, đất xa trung tâm chỉ tăng nhẹ là cùng. Xong một chuyến mở mang tầm mắt đâm thủng luôn giấc mộng bds.

Sau tết chơi tiếp, cuối năm chán quá

Năm mới chúc côcô và toàn bộ cổ đông IDC một năm An Khang Thịnh Vượng phát lộc phát tài