IDC .. ..hướng đến 1 DN tăng trưởng bền vững và lãi hàng tỷ đô để đầu tư

Kinh quá thế chia cổ tức vãi đó

to the moon nào ae

Con IDC còn gian nan quá, hi vọng qua 7x phi mạnh

IDC còn hàng mãi đỉnh, đã chạy là max luôn

Hi vọng năm nay được ăn cổ tức

Lãnh đạo tầm nhìn kém. Như Apple tiền mặt nhiều thì mua vào cp quỹ. IDC 2000ty gửi ngân hàng, sao ko mua cp quỹ nhỉ.

Tôi đã nói các cụ rồi, ban lãnh đạo muốn giấu lãi thôi. Lúc trước là lỗ 1 tỉ Q4. Nay hồi lại là lãi. Một doanh nghiệp mạnh cả về tiền và đất. Chẳng qua là lợi nhuận book khi nào thôi nhé cụ… Cầm dài không cần lo lắng. Mấy phiên đè giá để gom. Tuần sau là bay đấy…

1 Likes

Huy động vốn gấp thì đi giải ngân hay đi bán ccq?

2 Likes

Giấu gì nữa? Thay đổi chính sách kế toán thôi, đã nói cả chục lần từ hôm có bctc. Pic này và pic bác Quê đều có, đọc nhiều lên bạn.

3 Likes

Thấy toàn các bác mới vào… nhiệt huyết người trẻ tuổi chưa biết một con hàng bị nén, bị đè nó tàn như thế nào. Đợi các bác bán ra hết rồi ấy, nó mới bay.

4 Likes

Like cho bác :+1:

7x thẳng tiến

ptc nó không có gì giờ nó bằng giá với IDC rùi

7x thẳng tiến và cbi về bờ sau 2 tháng xập xình vs e nó

Các cụ mua thêm dấn một một chút đi là em nó ce chiều nay thôi. Một con hàng bị đè nén sẽ bung ra như lò xo thôi cụ ơi. Các cụ mỗi cụ thêm 1k đi…

Chạy nhanh vậy, từ từ chờ gom lúa chứ nhỉ, chưa đủ quân số Các Bác ạ. Vượt 71 mạnh mẽ thì phía trước là bầu trời

lên tàu đi cụ ơi, không tham một vài line, em nó cứ nhấp nhỏm muốn chạy mà mấy a không cho chạy…

Tàu mà đã chạy thì một mạch mới dừng đấy các bác ạ

Lên rồi mà chưa đủ SL thôi Bác, hàng đã trong kho lúc giá 66-68, chờ đổ lúa gom tiếp chứ mình xác định nó ngon là k căn ke vài line Bác ạ

Bay thôi nào. Nổ vol đi