IDC tắm máu cổ đông trung thành - ban lãnh đạo IDC ở đâu?

Nghỉ lễ thôi các baby

Đang nghỉ lễ nên mới không có cảnh quỳ lạy ăn vạ đó

2 Likes

Giờ giàu quá, dư tiền nên múc IDC cũng không được à :sweat_smile:

kệ m

Ra chỗ khác chơi đi con!

2 Likes

Bà con treo cờ tml tien nguyen 9 di cho đỡ rác rưởi
Ps: Chị Mai ơi cứu

IDC cứ mang hơi hướng của con gex ghẻ nên anh em cố gắng mà bơi thôi , đừng hi vọng vào nó quá

m có biết là gex ghẻ m kêu t ăn bao nhiêu vòng rồi k ml. chắc m nghe hô hào đu trên đọt thì con nào chả đi ra ruộng. Chứ múc ngay háng thì có cái gì mà đừng hi vọng.

1 Likes

Gắn cờ nốt thằng ml này đi chúng mài. Nó bên ruộng khoai vào cà khịa đấy!

1 Likes

2 Likes

Tuần trc mình chỉ mong là nghỉ cả tuần :v:

Đúng như dự kiến đợt vừa rồi đội TM đã bị đá khỏi HĐQT nên đã bán sạch IDC rồi…
MHC sau khi ra BC quý 1 đã vắng bóng IDC…
Chương mới cho IDC giờ mới bắt đầu…

13 Likes

Ngon rồi đấy bác nhỉ, tới đây hy vọng bay cao :heart_eyes:

Lên là lên là lên

Từ cái vụ tin đồn mà anh Mực ko đính chính hay có động thái nào là đã ko ưa rùi,ngon quá :v:

Ngon bác ạ, mấy ngày nghỉ tôi chả đi đâu chơi. Cơm ko dám ăn, thức trắng đêm thâu nghiên cứu và vẽ chart. Bác nhìn chart xem, 130 trong tầm tay rồi.

6 Likes

ông tổ nghề đây rồi :vampire:

Con này nếu làm đúng như kế hoạch đến 2025 thì ngon vl, giá này k thể ở đây mãi dc

hình ảnh

1 Likes

Trừ chiến tranh thế giới hay lâng giềng, khủng hoảng hệ thống tài chính toàn cầu, hay toàn bộ ttck thế giới bước vào dowtrend ra thì IDC sẽ bay màu về 3x, mà lúc đó con éo chả chít… Những yếu tố này hiện đều chưa có dấu hiệu xảy ra.

Nên 3 yếu tố trên ko xảy ra thì với nội tại IDC và nguồn fdi vào vn tăng dần theo từng quý thì IDC quý 3,4 sẽ ko có giá này đâu… Ít cũng trong vùng giá 8x -100. Đoạn này ae kiên trì thôi… Biết đâu sang tuần nó tím cho 3 phát lại sướng éo ngủ được ấy chư… Kkk

3 Likes