IDC tắm máu cổ đông trung thành - ban lãnh đạo IDC ở đâu?

Ngủ đi Phi, sau bão giông sẽ tới ngày hái quả

Để tôi làm cái tick xanh để lên “thành viên gội cạo” rồi cùng nhau đi lùa gà nhé!

7 Likes

Ủa, m bị lsao thế? Bít sai ở đâu chưa?

1 Likes

tml Phi chuyển nick nhanh thế?

chắc đi la liếm linh tinh để nó khóa mõm lại

Hôm nay dự là sẽ đông người xem f21x vì chuẩn bị cho ngày mai chiến nên đề nghị các cụ cào thật nhiều để bang chị Mốt biết đến mà nhỏ lệ cho ae lên thuyền về đất liền

Vô tình xúc phạm đến mod kính yêu!

Mod ơi! Em biết em sai rồi! Thả em ra đi mod! Em năn nỉ!

3 Likes

còn cái f nào nữa vậy ông bạn?

kaka, :)) cầm thượng phương bảo kiếm mà m dám thử xem kiếm sắc hay cùn ah :)) kaka

Mài phím ngay con hàng lóng lày cho Mod để lập công chuộc tội đi =))))…đảm bảo dùng nick này luôn =))))

3 Likes

Anh xúc đi. Đất này mà lấy từ năm 2020 thì lại ối dồi oo

1 Likes

Thiên đạo ở đâu? Công lý ở đâu? Thiên công ở đâu? Đạo lý ở đâu? Lý đạo ở đâu???

Có Bđs Khu dân cư nữa à. Thế lại phải xúc giá này à. Mai các a lái cho giá đỏ trc 10h nhé. E xúc ít.

Phi là Không (0). Giờ t đặt cho Dực đức lái tên mới là thầy A0 nhé. mã hiệu A0 ở chóp là kinh lắm đấy. Trên tài cả thầy thất luôn

Phi là bất, bất là đéo nhé!

1 Likes

Thôi cố cải tạo cho tốt, tháng 7 lại trờ về với trương “đéo” nhé.

3 Likes

Đel thì lại hát song ca vs chị Mốt bài lệ đổ muôn chiều à phi đél? Chị Mai ơi cứu phi, cứu chúng em :((

1 Likes

Tao lói chúng mài tranh thủ tương tác để mà nhanh lên gạo cội đi rồi cùng tao đi lùa gà về đẩy giá mà chúng mày cứ im thin thít ấy!

1 Likes

Ối zời ôi, thập kỷ bơm tình, đất tăng x10 x100x1000. Không mua IDC lúc này thì mua lúc nào nữa. Chứ bán thì mất mấy chục % cả rồi. Sốc lòi tóc

1 Likes