IDC tắm máu cổ đông trung thành - ban lãnh đạo IDC ở đâu?

oẹ, t mắc ói mấy cái này. tởm quá

t sợ thằng Phi mắc răng

1 Likes

Clgt?

1 Likes

Charlie Hut có trên này không bạn ơi?

Ờ đúng mài truy nã cái lão này đi, có gì còn bổ nhiệm chức trưởng ban thanh tra Hựu Thạnh =))

Căn này ngon nhỉ, chờ về bờ múc 1 căn mới được. Anh em nào có thông tin dự án này không ?

1 Likes

Anh bạn trẻ ấy có tâm đấy! Bay đi khảo sát dự án các kiểu! Chắc kẹp nhiều lắm :rofl:

ủa chị @LanHuong, sao em thấy chị cứ đi like dạo mà ko thấy còm đc miếng nào vậy.

1 Likes

Ngủ đi bọn mày, ngủ sớm lấy sức ng.mai còn chiến đấu chứ :heart_eyes:

m sang chọc ngoáy tụi gờ lếch thêm cho t, bên đấy nhìu đứa ngậm cần phết đấy =))

1 Likes

Mua đi ông, có gì tôi vào tôi thẩm định cho =))…

Mới đọc xong, nhìn sơ thì thấy ngon nhưng xem lại cái tên Gotec thấy hơi hãi :rofl:

Thằng này lên thánh cmn rồi, sao kẹp hàng được nhỉ. Tôi không tin

Tao đọc thì thấy nó cũng ngậm cần mà. Mày có nhầm ko?

t hay thằng nào á m?

Mày chứ ai. Tao thấy nhạc nào mày cũng nhập đồng được. Vãi mày. Đa dâm tất hại thận nhá :joy::sweat_smile::rofl: . Cái lồi gì cũng giỏi bảo sao kẹp hàng

2 Likes

haizz, thật xấu hổ, cml i đờ cờ này làm t mất ăn mất ngủ bao đêm đấy m ah.

Tôi từ chỗ chán nản đi đến thất vọng và mất niềm tin. Tính bỏ i dê xê làm shipper sống qua ngày đoạn tháng. Thế mà đời ko như mơ. Lòng vẫn bị thôi thúc nỗi đau vào bờ. Rồi tao chợt tìm ra niềm vui giữa nỗi tuyệt vọng. Đó là có những thằng như chúng mày. Hơn thập niên, nhuốm nửa đời trai trẻ rồi mà vẫn bị úp bô như thường. Tao thấy được an ủi vl. Cảm ơn chúng mài. Nếu ko có ae ở đây, sẽ chỉ có một mình tao… bị chưit là ngu :sob::sob::sob::sob::sob::sob:

2 Likes

Đành phó thác số phận cho chị Mốt vậy. Mai tao sẽ gào cùng ae. Ai cho tao lương thiện :sob::sob::sob:

1 Likes

Ngày cứ dài đằng đẵng…. Ngủ thôi mn ạ