IDC tắm máu cổ đông trung thành - ban lãnh đạo IDC ở đâu?

Đéo quan tâm nam hay nữ, nhưng blđ hành xử như mấy con ■■■, đứng ló ngó đầu đường chờ ăn ăn cứt cổ đông, alo bọn lđ idc có nghe thấy bố chửi ko ??

1 Likes

Công ty năm nào cũng lãi nghìn tị mà đớp sạch, cổ đông trung thành toàn ăn hành.

1 Likes

Ăn vạ nhiều quá liệu mai giảm hơn nữa ko mấy a, chứ e sắp ko chịu nổi rồi

ối anh zai chửi ác triến thế

1 Likes

qua ông Phi ổng bù đắp phần lỗ cho kìa, tôi cũng phải qua ông Phi sớm thôi @Truong_Phi

1 Likes

Bố Phi bố chửi còn vỡ mật chết đấy. Ban lờ đờ ức chết mịa rồi có khi thay máu lại hay

Đm chúng tôi muốn siêu xe, biệt phủ, du thuyền và gái đẹp chứ đéo phải cà phê gói 3 trong 1!!!

1 Likes

del có cafe để uống luôn, TBG hết rồi

1 Likes

Có khi nào Ai đi si nó đi theo con đường vầy cho cổ đông trung thành cùng đi nhảy. Chứ moé tui tbg tui mệt lắm rồi đó. Mé nó

1 Likes

100 anh em cổ đông chiến lược mang chiếu đến nằm ở trụ sở, nghỉ lễ luôn ở đó chứ làm méo có tiền mà đi đâu

3 Likes

Đm, mờ cả mắt rồi chúng mày ạ!

1 Likes

IDC thì thông tin blđ rồi kế hoạch triển vọng phát triển nó public đầy ra nên mới chết, bọn lái ■■■ nó biết kỳ vọng của mọi người nên nó dập cho ra bã, blđ thì dell biết làm cái qq gì trấn an

1 Likes

Ngủ thôi, thay ca nhau mà ăn vạ tiếp. Mai ông Phi viết dâm thư cho 100 ae ký vào gửi ban lờ đờ kêu cíu xem sao. Khổ cực quá trời rồi

Thôi, tau mắc cỡ lắm!

1 Likes

Ngại quá không phọt được ra chữ nào thì chụp ảnh khỏa thân gửi chị Mốt đi. Tôi nghĩ có tác dụng đấy

chưa thấy cụ @Truong_Phi chửi bác NQ nhỉ :laughing: :rofl: :rofl:

Mình nhỏ lẻ quá họ ko thèm để í :)))

Ối đừng nha, em ko có nhiều tương tác nhưng em thấy bác ấy có chia sẻ đáng trân trọng

rồi thầy 7 bảo sao ông ơi?

funny mà bác, bác nghiêm túc thế hihi

1 Likes