IDC tắm máu cổ đông trung thành - ban lãnh đạo IDC ở đâu?

chắc có nó vào cứu là kéo đc ae mình vào bờ đấy tụi m

Thế là t phải nói cảm ơn nó mới đúng chứ nhỉ? =))

cảm ơn m với tinh thần giải cứu nhé!

Chắc quanh 49 - 50 là múc thôi chứ bác? Dưới 49 nghe nó mênh mông thế nào ấy, bác đừng bảo em về 2x mới giải cứu nhé.

Có 1 vài thành phần vào phán như đúng rồi, biết cái lol gì đâu mà kêu nội tại…
NN nó định giá hiện tại của IDC là 77,9 kia kìa, sủa như chuyên gia không bằng :joy: :joy: :joy:

@Chungkhoanlamdong
Câm và cút…

image

2 Likes

Ui hôm nay Ai đê xê có đại ra nồ zô giải kíu kìa mừng qué trời đét lun mụa người quơi, em kẹp nó k biết bô nhiêu thoáng lun, mừng quới…Xếp được zô bờ…

2 Likes

1 con chym non bờ rốc cơ đang tập hót, m chửi thế nó lại cắt lưỡi luôn giờ.

1 Likes

Đệt, tao định nhịn rồi nhưng mà nghĩ nó cay mài ạ :joy:

■■, t sắp được cứu ròi tụi bây ơi. T mừng quá khóc nãy giờ
Anh gì chungkhoanlamdog gì đó cứu em với. Ê đê xê kẹp nát bi em rồi :sob::sob::sob::sob::sob:

M cũng đang khóc như t đúng k vậy :relieved::relieved::relieved::relieved:

1 Likes

tuần sau cứu luôn đầu phiên anh chung khoan lam dong nhé

2 Likes

IDC này nếu chắc ăn thì chờ tin tức chính xác về bác Tuấn Mượt . Có bị xxx hay không bị xxx ( vì râm ran tin đồn từ Fb Đặng Như Quỳnh đợt trước )

Nếu bị xxx thì là cơ hội mua giá rẻ . Koi như sự kiện thiên nga đen .
Còn ko bị xxx thì thôi .

MHC, VIX, bọn đệ tm nó bán sạch sẽ ko còn 1 cổ rồi vẫn còn tm liên quan cái thèng bố mài à…ngâu như heo…chúng nó ko bán thì có cứ.t tiền mà về cứu GEX…cống rãnh mà cứ tưởng đại dương…

5 Likes

Ơ cái đệch. T vừa đi chơi tí các con zời đã náo hết cả loạn là như nào? Tóm lại TUẤN
mượt là thằng đél nào? Chứng khoán lâm đồng là thằng đél nào??? Thằng nào dám chơi xấu idc của chị mai tao???

Ở room này chỉ có thài Phi tao là số một. Đél tuấn mượt tuấn xù kẹc gì hết, mấy thằng bốc cờ càng đél vị gì

3 Likes

5 Likes

CÚT ĐI THẰNG NGÂU.
Thở ra câu này là bít m ngâu cỡ nào rồi

1 Likes

image
image
image

1 Likes

Biết thì thưa thớt, ko biết thì im cmm đi :joy: