IDC tắm máu cổ đông trung thành - ban lãnh đạo IDC ở đâu?

Uhm. Ông đấy nổ thì kinh rồi, hơn máy cày chạy máy dầu. Bảo sao cũng nhìu tay tung hê nó thế. Chứ t nghe nó nổ là thấy ngứa rồi.

1 Likes

Đúng nhỉ. Những thằng hay rao giảng đạo lý là những thằng dao găm.

4 Likes

Tao đang chửi nó tiếp, nó chém về phờ lờ cờ như nó hiểu lắm

1 Likes

Tòa nhà twin tower bị thịt từ lâu cmnr, “đứng sau” và chủ sở hữu hiện tại là mấy anh Hàn Xẻng Lotte chứ mẹ gì đâu mà bí với chả ẩn.

4 Likes

Giờ thử ông nào vào đây gạ được mấy anh em IDCer vào room thu phí mà thành công thì tôi bái làm sư phụ luôn :joy:

2 Likes

ông nói đúng lòng tui quá… :heart_eyes: đm mấy thằng vậy sớm muộn j cũng lòi mặt chuột ra…làm việc hại người thì chết bị đày xuống 18 tầng địa ngục.

3 Likes

Mie, Tuấn xù nhà mình quả là Ẩn sỹ, cái nìn gì cũng biết chỉ là: Bố del thèm nói thôi.
Trong này có ông “Tuấn hói” nữa thì IDC ngon cmnr. Thế kiền 03 chân

Trên VN mình thằng nào dính nợ xấu mà tôi chưa từng “thịt” qua đâu, nhiều chiêu trò hay lắm mà mình không muốn bóc ra thôi.

Nhiều ông tỏ vẻ bí ẩn, làm màu rồi úp úp mở mở xong xóa vội thì làm được mịa gì đâu mà.

6 Likes

Đúng, chửi tiếp. Trước t cũng chửi nhau với nó 1 lần rồi. Suốt ngày hô bank chết như dệp, bít cái mịa gì. Đc vài bữa ae theo nó đỏ máu, nó lại trốn mất tăm, thi thoảng ngoi lên đớp thở vài câu, mà đéo bít sượng mặt.

1 Likes

Chào ae idece và hội AVH.Qua câu chuyện mình hiểu đc tính cách của ae toàn người thẳng tính nhưng ko màng sự đời chứớng mắt.Quả thực mấy ô bí ẩn thỉnh thoảng xuất hiện.Toàn bọn lùa gà nó có 1 đôi khoảng 1-5 tên tạo tương tác để lùa gà

2 Likes

Em chào bác @HQ718, chúc bác buổi sáng tốt lành. Em mời bác bia 333 nhé…

3 Likes

Có khi mình vào khuyên dăn họ ko nghe đậ. Chỉ bg vào zom,atele mới vỡ nhé thế mới ngu.

Chào bác mời bác bia 333. Hay uống trà đá và 2kẹo lạc!

Roii thêm ô doctor J chiến thắng tt.Mẹ lùa vc thế mà cứ nhao nhao theo

Chào mừng ông bạn đến với AVHs. Nhìu khi cũng nghĩ thôi kệ cm bọn nó, phải trả phí cho sự ngu dốt thì mới lớn lên được. Đời là vậy. Nhưng gà thì lúc nào cũng có, và mấy thằng khốn đó lại càng đc đất thể hiện.

Hội avh thì trả ô nào chịu vào…có ô andanh ẩn cư sĩ, A3 thốn nhất mà còn chê thì chịu cai tt vit

Thế nên dần dần tôi cũng méo muốn chia sẻ miễn phí nữa, hết mẹ nhiệt huyết rồi. Mình chia sẻ thì vừa không được lợi ích cho cá nhân, vừa làm công cụ cho bọn lùa gà copy - paste.

Kiến thức mình chia sẻ nhiều khi mất cả buổi mới xong để post lên (0 đồng) trong khi đó bọn lùa gà chỉ tốn 5-10s để copy là có ngay vài trăm củ. Nghe cay thế nhỉ :rofl:

8 Likes

các ông qua pic tiếu ngạo bày tỏ sự ủng hộ với tôi cái

3 Likes

Andanh có khi mở zom lại có đứa tôn sùng.

2 Likes

Đã thế nhìu khi nói đúng mà đi ngược lợi ích tụi nó, còn bị tụi đồng đảng + con nhang đệ tử chửi cho sml nữa chứ. Nghĩ cay. :joy::joy:

4 Likes