IDC tắm máu cổ đông trung thành - ban lãnh đạo IDC ở đâu?

Sáng giờ không thấy @Harchi đâu, hôm qua “lấy lỗ làm lãi” nên chắc hôm nay không ngồi được.

3 Likes

@Harchi ơi! chuyện đâu còn có đó mà mài ơi! Đít rách thì còn có thể đi vá lại, chứ nhảy lầu là đăng xuất khỏi trái đất luôn đó mài ơi!!!

4 Likes

Bác cứ xem như gửi tiền ngân hàng đi, em cũng bị kẹp giá 7x nè, mà thấy công ty làm ăn ổn, trả cổ tức ok nên kệ thôi

tao qua khịa dogtor jean tí đây

2 Likes

căng cù cọc, còn vài chục k mai sút hết ngủ chu ngon, kệ cm thài.

hình ảnh

2 Likes

Số cũng nhọ, lập cái zoom Za lo thu phí thì dính đúng đợt TT sập sệ :joy: :joy: :joy:

Nhọ mịa gì, gom được vài chục củ trong downtrend thì còn gì bằng. Cao thủ đới :sweat_smile:

1 Likes

Mua thoả thuận không? 71 thài, cay vcđ.

các bac lập hội cái bang hay ăn mày chưa cho em theo với. tình hình này mì tôm chả có mà ăn

chuyển qua ăn mì ký đi bác! rẻ hơn kha khá đấy!

Cảm ơn anh em đã quan tâm…nhưng chắc tối nay tôi lại phải làm thêm cuốc nữa rồi…:(((((

2 Likes

Nghe nhạc giải trí đi mấy ông, giảm riết rồi cũng sẽ tăng lại thôi, lo gì :kissing:

1 Likes

Anh em mải chạy quá! vốn hoá IDC bằng vài ngày VHM bán đất Hưng Yên rồi! Cẩn thận đại gia mới ra đời…

còn thằng @win-win nữa! hôm qua ăn kèo bivol mà chả nhẽ nay lại nhảy lầu!!!

Ôi vãi đái, vừa đọc thông tin vụ nhẩy lầu. Khu này cách nhà tao 50m

2 Likes

mai anh em theo thài!! Xúc!!! Một trận lên đại cmn gia!!!

2 Likes

nhà mày gần thằng @win-win thật à?

1 Likes

Em còn mỗi cái xẻng thôi, chỉ xúc được…cớt thôi thầy ạ.

2 Likes

Mỗi khi cổ APHI chỉnh sâu, sập là cả thị trường mừng rỡ lắm, nhà nhà người người hả hê, từ các hồn ma ck thua APHI, công ty ck, tự doanh, môi giới… Đông như kiến cỏ. Tại sao HSG,VIC,VHM, SHB, SSI, LPB… Ôi nhiều cổ giảm lắm chúng đều toi 50-60% từ đỉnh nhưng ko có ai chửi bao giờ. Khà khà! Mà cứ cổ APHI là chửi . Đây là một bí ẩn của vũ trụ . Bởi cổ APHI giống như những kho báu ở tương lai mà nhiều kẻ lỡ sóng ko ăn đc, nên chúng muốn cắn xé để lên tàu thôi. APHI nói cho ae tưởng tượng về độ ngon nhé. 2018 con VNM lãi 6000 tỷ thị trường định giá 300.000 tỷ vốn hóa. 6000 tỷ lợi nhuận thì IDC 2022-2025 là đạt được, riêng 2026 thì cũng cỡ 6k. Con IDC chủ tịch nói trong đại hội đấy 2023-2025 thì ko biết lợi nhuận là bao nhiêu vì nhiều lắm, lại còn mở rộng dịch vụ quanh KCN, BĐS dân sinh các cái cạc cái. Trong khi IDC vốn hóa bé như cái tăm. Dư địa ăn hàng chục lần đấy

APHI IDC lên 9x còn chả thèm bán vì đầu tư bằng sự tử tế, còn kì vọng IDC lên số 1 VN về Cty BĐS KCN trong tương lai. IDC số 2 ko ai số 1. Hiểu đc tại sao là giàu. Chính nội bộ công ty IDC biết rõ giá trị tương lại nên đã khẳng định APHI sau trận này sẽ là tượng đài của ckvn .

Sau nghỉ lễ 30/4 tưởng rằng các thành phố HN và TPHCM đường thông trở lại ai dè vẫn tắc thê thảm, dự sang năm thôi khó mà nhúc nhích. Thiên thời trăm năm có 1 này đất Khu Công nghiệp siêu mỏ vàng.

Câu chuyện thị trường ck các chiên za phán quá khứ ông nào cũng thánh, nhưng về tương lai thì toàn bọn đầu bò mà kẻ phán tương lai mới siêu giàu.

Trích APHI @TruongTamGia

Kế hoạch sản xuất kinh doanh 5 năm (2022-2026) của IDC. Đvt: Tỷ đồng
image

5 Likes