IDC tắm máu cổ đông trung thành - ban lãnh đạo IDC ở đâu?

ko, t chửi mấy con gâu gâu tung hứng hô hào thôi. đức còn cu đâu nữa mà lòi, trốn rồi.

Hô SAM nó chạy phát từ 3x về 10, lòi cu nó sợ cắt cu

ở đây ko có ai là ko não cả, ông nào ít thì mất vài giá, nhìu thì 30,40 giá rồi.

Lúc đầu xác định mua để đấy rồi, ko quan tâm ngắn hạn. Tự nhiên hôm qua xem VTV1 xong mở ra xem thấy mất 20 giá, buồn bạn ạ. Tôi năm nay cũng ngoại ngũ tuần rồi, định mua kiểu để cho con luôn ấy. Không hiểu sao nó xuống nhiều thế.

20 giá rồi mà bạn

mày cho tao gửi lời chửi con @Pham_Thuy vài câu nhé! em nó tuy ngu nhưng nhìn ngon quá tao không nỡ chửi!

2 Likes

ít lắm, hãy nhìn những ông trên ngọn 9x ý.

Thế thì DN có vấn đề gì à bạn? Bạn mình làm đó, bảo mọi thứ đều ổn và đang trên đà ổn hơn nữa đấy. Mà lại giảm gần 50% thế này

Chỉ mong về bờ thôi. Xe sang nhà xịn để tui cày nơi khác.

ông chửi có hiệu quả rồi đó. idc đang kéo hnx rồi đấy nhé :joy:

có vấn đề nên tay to mới bán tống bán tháo như phiên hôm qua chứ! có điều chúng ta đéo biết là vấn đề gì!

1 Likes

Đang định thoát để khỏi nhu71r cái đầu mà nghe nói vậy thôi ôm để cho con cháu như Bác gì đó comt ở trên

1 Likes

oi cugn dinh tuong 90 ve gia 75 la mua ok roi ai ngo no roi the này đay, bay het roii, ra cầu o roii

chúng ta muốn văn minh, lịch sự! Ai cho chúng ta văn minh, lịch sự???

1 Likes

Ôm đến nửa năm nay trung thành mà cuối cùng BLĐ vả cho sml

Nghỉ lễ xong là ra bc Q1 ổn lắm, hay tin này chắc ai cũng biết rồi và như bạn broker của mình nói: Tin ra là bán à bạn?

Nó lên rồi ae bán mẹ đi cho nó xuống

tin ra cũng có hoà vốn nổi đâu mà bán ông??

1 Likes

Trả lại cho ban lờ đờ bọn họ

Mà định nghĩa cổ tốt là cổ thế éo nào nhỉ, tôi éo hiểu nữa