IDC tắm máu cổ đông trung thành - ban lãnh đạo IDC ở đâu?

uầy, xin được vợ 500 rồi các ông ạ! tôi đi uống cà phê đây!

1 Likes

Tưởng là t mua tiếp đây :rofl:

Nếu bạn ở HN, mình xin mời bạn 1 ly cafe. Mình đang ngồi cafe Trung Nguyên trên đường Hoàng Đạo Thúy.

Ối giời ! Thay đổi suy nghĩ đi cụ ơi. Bọn hô hào nó đang cầm sẵn bô đấy

1 Likes

Cho vay 250 :grin:

tôi ở sài gòn! Cảm ơn nhã ý của ông nhé!

1 Likes

JPMorgan lạc quan về chứng khoán Việt Nam: Đau đớn sẽ sớm qua, dự báo VN-Index cuối năm đạt 1.600 điểm (vietnambiz.vn)

Bác đừng nghe theo ai hô hào, ai khuyến nghị gì hết mà nên tự mình tìm hiểu rồi mua - bán. Trên đây anh em IDCer vui vẻ với nhau, có thể người mới như bác không hiểu nên bác đừng để ý nhiều. Cách chơi ck của bác là chuẩn f0, chỉ mua - bán theo lời nói của broker. Đúng 1, 2 lần nhưng về lâu dài thì chưa chắc đâu nhé :slight_smile:

3 Likes

Cảm ơn bạn, mình cũng chỉ chọn 1-2 mã mà có bạn bè, người quen làm trong đó và ở các vị trí liên quan đến tài chính để mua, vì mình ko hiểu gì nhiều về CK. Cũng xác định mua rồi để 5 - 10 năm đấy, đến lúc về hưu luôn. Nhưng đúng là mở ra xem thấy hơi sót ruột.

2 Likes

Idc đang đỉnh nha mấy bác. Bán cho cm tụi nó

2 Likes

■■, mới bảnh mặt tí vô lại theo k kịp câu chuyện của lão Phi và đồng bọn :)))))

Giờ này có thằng xúi bán, mún chửi thề luôn. Haha

Thế em nghĩ bác nên tắt app và để đó. Mặc kệ thị trường và cp vì bác mua 5-10 năm thì chắc chắn sẽ trải qua vô vàn cảm xúc nên chẳng có việc gì phải sót trong ngắn hạn cả, mất ăn mất ngủ và không tập trung được cho công việc đâu bác nhé.

2 Likes

Cảm ơn bạn. Thôi mình không tắc App nữa, theo dõi cho quen đi, rảnh lên đây tham gia với mọi người cho biết.

tôi cũng SG này ông Phi ơi

1 Likes

Giá tham chiếu hôm qua còn lên tận 53.5…các cổ khác nay có sàn thì cũng còn hơn IDC nay trần…

1 Likes

Nhìn mà buồn a ạ :pensive:

Đảo xa chờ bộ đội cõng về bờ

tôi chỉ nhận giao lưu kết hợp với các cô gái đẹp thôi nhé!

1 Likes

ngày nào em cũng buồn vậy sao mà đầu tư chứng khoán được. chứng khoán không có buồn vui ở đây. chứng trường là chiến trường

1 Likes