IDC tắm máu cổ đông trung thành - ban lãnh đạo IDC ở đâu?

Đổi văn phong như mấy gạo cội mà mãi méo được câu nào ra hồn!

2 Likes

thài ơi ở đảo lâu quá rồi khi nào thi thài mua vé return trở lại đất liền cho anh em

1 Likes

làm tý cá độ ko??? thua test mông…

gà thì ở đảo thì có cơ sống…lên bờ cả sói cả thợ săn thịt đới…

khà khà…

3 Likes

Ngoài đảo thanh tịnh, tu tâm không tốt hay sao? Về bờ rồi lại nhảy vào bon chen đít, seo, sam, rót…khổ nữa

2 Likes

đùa chứ nay thanh khoản hơi bèo bọt,mai các thầy mua đi bán lại tạo thanh khoản nhớ <3

Theo như Khoa nó thì là đáy đó

2 Likes

Các hạ vào chỗ của tu hạ mà muốn gây hấn à? Tu hạ tuy mở cửa nơi này để trao dồi kiến thức nhưng tu hạ đéo có khả năng lựa chọn kiến thức! Cứ thằng nào gáy to, gáy nhiều, gáy khoẻ là tu hạ thả tym. Miễn sao đừng thằng nào chửi tu hạ và ka của tu hạ là được rồi!

2 Likes

cứ từ từ vậy tụi mình được đưa vào bờ lúc nào ko hay. để ce mấy cây liền nhiều người đu bám nặng tàu quá lại lâu về. cứ xanh lá cây mãi như hôm nay tầm 20-30 phiên cũng được :rofl: :rofl:

1 Likes

Em cũng giàu, mà giàu tình cảm, kaka

3 Likes

Nói thế thôi doạ lái tí

1 Likes

Yếu nhỉ, chim đéo ngóc lên đc ý nhở

Lượn các topic thấy nhõn topic ICDer là vừa giàu vừa vui kkkkk. Em idc có một mớ vào idc 84 cũng đang chờ hồi, phải nói là kệ mẹ :smiley:

3 Likes

Ới chị Mai a Trung ơi

1 Likes

Chốt cổ tức chị Mai cho em lên giá 70 thì em đã thấy vui lắm rồi :cry::cry:

1 Likes

thèng này văn hay chữ tốt - cho nó làm lớp phó học tập liền đi thài @TruongTamGia
Con vote cho nó 1 phiếu nhé. Lớp phó học tập lớp phó học tập

6 Likes

Còn cần 1 lớp phó văn thể mỹ - mỗi ngày đi ca hát gào rú kéo con idc đi lên.
Thêm 1 lớp phó tình cảm - chuyên đi giao phối…- ụa lộn giao lưu bảo ban các bạn vượt qua giai đoạn này.
Thài ml @TruongTamGia sắp xếp cho lớp nha thài. Để BGH dòm ngó riết kìa.
20110813162406_muacot (1)

4 Likes

:smiley: :smiley:

Để thài đi công chiện về thài sắp xếp nhoa! Win ở nhà ngoan nhoa! Cưng win nhoa!

2 Likes