IDC tắm máu cổ đông trung thành - ban lãnh đạo IDC ở đâu?

Chuyện đéo gì đã xải ra thế này???

Hôm trước gió cũng tính tham gia vô rum của Gin :sob:, (lúc đó bị ông pako bên kia làm bấn loạn nên có tính cắt hết cổ xong nghỉ luôn) mà còn lưỡng lự nên có hỏi 1 người trên F này, may quá đã kịp thời hủy ko vô nữa. Ko thì hôm nay lại khóc tiếp tập nữa :sob: :sob: :sob:

Mở mắt ra gần 30 cái thông báo

20 cái kêu réo gọi tên

1 Likes

Thế vô room thu rượu Trung Dung nhé, chuẩn lùa gà!

2 Likes

Tóm tắt: trong lúc thài ăn no và ngủ quên thì 1 nhân cách thứ 2 của thài đã xuất hiện :rofl:

1 Likes

Còn nhận người nữa không bác ơi…
Đang chới với cơn đau, cần nơi dựa dẫm đây bác…

Nhân cách “thài” qua topic Hết hy vọng của idol thài đi chứ!

Đợt này hết rồi bác, thủng 1200 thì nhận tiếp :rofl:

1 Likes

Lúc tối hôm qua đã được add vô rum rồi :kissing_heart: :kissing_heart:

Mà thiệt đó ông, lúc ông Gin ổng lập nick xong hô cái bài đầu tiên, nó như là 1 cái phao của nhiều người. Sao trên này nhiều gạo cội vô đạo đức quá vậy ko biết :scream: :sob: :sob: :sob:

Nó ngoài đảo xa thì chả hô uptrend cho các con giời xuống tiền nó còn về bờ chớ. Chán thài tui

Ngoại trừ mấy anh em giàu sang phú quý trên topic IDCer ra, thì mình thấy đa phần toàn phải như vậy cả.

Không hô hào thì lấy đâu ra thanh khoản, không hô hào thì lấy đâu ra “xanh tím”. Mà có hô hào cũng không sao cả, nhưng quan trọng đừng ác tới mức đẩy người khác tới cảnh nhà tan cửa nát là được.

7 Likes

m xin lỗi tụi t chưa? :face_with_symbols_over_mouth:

2 Likes

sao gió ko chụp lại, bóc mẽ lão, cho chết cụ nó đi. thất đức á.

Vui vãi,các gạo gội đang vào đấm nhau với thèng zin :v

Tao có làm gì đâu tđb

Mài là thằng đbrr nào mà mạo danh thài thế?? Cái Đạm Cà Mau mài!!!

:relieved::sob:

:joy: rum đó chỉ thu 1 xị rụ thôi nên gió đóng được :smiling_face_with_three_hearts:

1 Likes

Ôi màu xanh hy vọng đây roài kkk