IDC tắm máu cổ đông trung thành - ban lãnh đạo IDC ở đâu?

Qua pic hóng hớt mà ngưỡng mộ thài quá thài ơi. 1 cầu tao giàu 2 câu tao giàu hự hự

4 Likes

T noi bạn nghe nè. Ở đây tụi tui ngâu, lì, nhưng k co dốt tính toán nhe. Chả ai làm kinh doanh mà ôm 1 cục tiền bự để đo 5,10 năm mà ko xoay vòng vốn cả nhé. Như bạn nói thì mấy ô tỉ phú VN mình méo cần kinh doanh gì mà toàn chơi chứng khoán àh? Bạn về học lại lớp về đầu tư hay tài chính gì rồi hãy vô đây nói. Tụi t có tiền và là tiền của tụi t nên tụi t muốn xử lý thế nào ko đến phiên bác nhọc lòng đâu

Ở bên chùa hả cậu? Để lát qua hóng :rofl:

Bên pic của lão Jean (sụp đổ rồi). Mấy bác chửi nhau ghê quá, pic vừa bị admin khoá :joy: .

3 Likes

M đặt 1k giá 48.5 lúc ATC. Méo khớp :slight_smile:

Lão Jean đề xuất xin BQT cấp tích xanh và huy hiệu TV gạo cội bọn mài ạ :joy:

em mới khum theo dõi pic vài hôm mà bác đổi tên với lên chức “thài” rồi ạ :joy: :joy: :joy:

2 Likes

Mới đi chim lợn về

Pic mới kìa các bác vào chém loạn xạ đi kìa

Kệ mẹ nó đi. Nó lập pic mời gọi vào chửi nhau câu khách đấy.

3 Likes

Nói chung anh em kệ mịa mấy thằng như vậy đi, cùng 1 hội với nhau cả. Đứa hô long - đứa làm short thì ăn cả 2 đầu, full giàu sang phú quý!

2 Likes

Chỉ sợ những người nào mới vào F lần đầu lơ ngơ va phải thôi 🥹. Đặt biệt là với cái mác gạo cội nữa.

Lẽ ra F cần phải thay đổi tiêu chuẩn để phong cho ai đó cái danh đó, chứ ko phải cứ ai đi chém gió nhiều là thành gc.

1 Likes

thôi mấy ông quay về đây nghỉ ngơi đi, chém loạn xạ làm gì
F nào vào các pic này cũng xảm hồn bước ra chứ có riêng gì ai đâu. Xanh đỏ gạo cội cm gì bước vào đây cũng méo hiểu cái pic này làm cái xamclone gì mà huống chí là F0. Về đây về đây hết đi
Tu bổ sửa chữa nhà đón ăn bằng nần đi nào

3 Likes

Ae đổ sang pic Trung Dung chưởi nhau đê. Cho mod lock pic luôn. Thấy bảo thg chủ pic đấy cũng tick xanh với định lập gr thu phế đấy

4 Likes

bác nói chỉ có chuẩn

Đó gọi là bài học kinh nghiệm đó, không như vậy thì không trưởng thành được trong thị trường này đâu.

Thị trường này chỉ có tiền người này chảy qua túi người khác thôi chứ ai rảnh mà đi làm giàu cho người khác bao giờ. Có kèo thơm, đảm bảo chắc chắn thắng thì rủ họ hàng cô dì chú bác múc xúc húc chứ làm gì tới lượt người ngoài :rofl:

5 Likes

Từ từ, đừng qua phá vội. Tôi mới tick xanh thôi chứ chưa lên gạo cội được nên chưa thu phế.

Mọe tốc độ còm từ lúc mình lập nick tới giờ không bằng thài @TruongTamGia chém trong 1 tuần. Vãi thật!

3 Likes

thế mới là thài chứ kkkk

1 Likes

Nick cũ của thài bị khoá mõm 2 tháng rồi.

2 Likes