IDC tắm máu cổ đông trung thành - ban lãnh đạo IDC ở đâu?

tranh thủ còm lẹ đẩy pic lên đi chúng m.

1 Likes

Xin hay không, không quan trọng…
Quan trọng là cách xin và mục đích xin.
Xin để đánh bóng tên tuổi với mục đích lùa gà lập room Za lo thu phí mà tưởng hay hớn lắm hả bác…
Bị lật tẩy giờ lại cay cú đi sủa bậy sủa bạ, HÈN lắm :joy:

Pic càng lên cp càng xuống đó thằng ngu

ta nói nó phê…chữ ê
thang-be-mat-phe-thoa-man

Room bố mày đến 500 người rồi nhé con lợn

Chưa bao giờ tao có ý định mở rum nhé, vì chỉ cần tham gia với anh em là được rồi. Đầu tư như nào tự quyết định

Mày mở cho cờ hó vào à?

t dòm t mắc ói quá bây

keke đi ăn cơm đi tml chiều chửi nhau tiếp kaka

T ko cần mở, bị vấn đề đọc hiểu à cu?

Kính báo mods @Suzy@SuperModerator , đối tượng @Jean sau khi bị tịch thu tích xanh và danh hiệu gạo cội thì cay cú đi chửi bới khắp nơi. Nhận thấy hành vi của đối tượng là nguy hiểm và gây hại cho cộng đồng các nhà đầu tư của F247, chúng tôi kiến nghị khoá nick vĩnh viễn đối tượng @Jean . Kính mong quý mods xem xét!

1 Likes

500 cũng la.

Có mở được đâu mà cần với ko thằng đần?

Há há
GATO mạnh vào

Kính báo mods @Suzy@SuperModerator , đối tượng @Jean sau khi bị tịch thu tích xanh và danh hiệu gạo cội thì cay cú đi chửi bới khắp nơi. Nhận thấy hành vi của đối tượng là nguy hiểm và gây hại cho cộng đồng các nhà đầu tư của F247, chúng tôi kiến nghị khoá nick vĩnh viễn đối tượng @Jean . Kính mong quý mods xem xét!

2 Likes

Nay mày hành xử như kiểu không còn gì để mất ấy dogtor ạ! Nào! Ngồi xuống kể thài nghe xem…cháy hết nhiêu rồi?

1 Likes

@Jean thằng trader như mày không sống nổi ở F này đâu con.

Kinh quá nhỉ?
Chúng mày hèn đến độ này sao?
Vào pic người khác chửi bới hội đồng giờ tao vào đây chơi với chúng mày có vài chiêu đã đái ra máu rồi à?

mỗi ngày một pic sai thì xóa cmt, lập lại pic khác. như một trò hề.

Hình như mày chưa lập pic bao giờ

Mày thử lập rồi xoá xem có được ko thằng đần?