IDC tắm máu cổ đông trung thành - ban lãnh đạo IDC ở đâu?

Đừng đùa với nhỏ lẻ…anh em đồng lòng bán sạch thì thằng Bách Việt đái ra máu ngay…

1 Likes

Có bác nào thống kê được các quỹ nước ngoài hiện đang nắm bao nhiêu cổ IDC giá bao nhiêu.

Chả lẽ các quỹ tây cũng được IDC cho ngồi ngọn cây như cổ đông nhỏ lẻ à?

Mỗi thằng ETF mua 2tr chứ quỹ quái nào…

Vừa mua 6x xong, sang tuần T về, lỗ lãi cũng bán cmn hết, bán đi các boys

1 Likes

CEO dự địa còn lớn đúng không bác

Vừa mua tb xong lại lỗ lòi, ko hiểu con này đánh kiểu gì

:rofl::rofl::rofl:ôi Giàng ơi. Tôi mệt với ông Phi quá ông ơi.

Cổ phi 1 mạch x3 từ 30-90 ăn ngập mồm giờ ae vào đu 90 có chỉnh lại về quanh 50-60 cũng bt mà

Tây nó khôn lắm! Nó thấy đéo ổn nên nó mua cầm chừng lấy nét thôi…

1 Likes

Chả có gì bình thường khi mà làm ăn tốt lại cắm đầu kiểu đó hết bạn. Trong khi các mã kcn khác lại lần lượt phá đỉnh trong xu hướng tăng, dù tụi nó vẫn lình xình điều chỉnh!

2 Likes

Chán nhỉ, vậy là lại phải bán à các bác. Úp sọt thằng Bách Việt nhỉ kkk

Chung tay úp chết mẹ thằng bách vịt cho tôi! Mỗi ngày táng 2 triệu cổ, đến phiên cuối năm thì tụi nó cũng đéo còn thần trí mà ăn tết đâu.

2 Likes

Cứ vào CEO auto giàu, auto gỡ vốn

1 Likes

Dm cứ 1 lệnh mua chủ động 10 ngàn lại có lệnh bán chủ động 20 ngàn, 50 ngàn thì tăng bằng mắt!

1 Likes

T2 các bác bán đi e mới có 10tr thưởng tết múc sàn đây

10 triệu của bạn qua tết chỉ còn 4 triệu thôi!

2 Likes

Cơ bản hơn là cổ bị đứt gãy xu hướng. Nhưng muốn tăng lại phải xây nền. Mọi thứ cần time. Share góc độ mình nói thôi nha. Tuy hơi ngắn nhưng đóng góp 1 chút xíu

Cơ bản là dòng tiền rút ròng hằng ngày, cá mập cũng chán nản mà cắt lỗ. Công ty thì ém nhẹm thông tin vì lý do toàn tin xấu, tây lông thì chần chừ đéo dám chốt deal, vụ chuyển sàn thì 90% là huỷ kèo do trễ hạn công bố thông tin rồi…không phải đứt gãy xu hướng mà là cắm đầu và không có tiền lớn vào đỡ giá.

1 Likes

Bạn tìm lại lịch sử đi. Bọn quỹ dragon capital còn sợ công ty này

Tranh luận gì huề vốn vậy 3?

1 Likes