IDC tắm máu cổ đông trung thành - ban lãnh đạo IDC ở đâu?

Lên Facebook iDC khóc nữa bác ơi

m cắt bớt 4 cây của t đi đâu rồi, 15 CÂY TRẦN.

1 Likes

hình ảnh

Quay cũng có hãm dừng các kiểu chứ ko là hỏng đấy. Phải lồm như thật í

chúng tôi muốn 120K. mời ông đi uống bia mát trơn họng rồi lại tiếp tục kêu gào

Chúng nó vẽ lại thành nhảy cầu rồi. Giờ còn đéo bán cái j nữa

1 Likes

Pic này chưa tương xứng với tiềm năng, hiện mới có 124 người đang xem. Thực tế phải cả nghìn người mới đúng. IDC cổ rác

1 Likes

Đây nha, đéo bán đéo bán cái gì nữa bác. Idc ra dc như cái hình bác cũng mừng.
Hò dzô. Cổ đông Ai đi si đếu muốn đi nhảy cầu. Chúng tôi chỉ muốn rượu ngon tắm mát và đạp vịt.

2 Likes

vãi các bác, mới vô thấy @Phi nó mờ gọi ra pic này

Các ông cứ chửi đi vài phiên nữa nó về vùng 6x, 65 các ông lại lặn ko thì bợ mông tung hoa bác Phi ý lên :)))

Thằng Phi nó đú đởn bên chỗ ông, tôi gọi nó về phát tím luôn. Tâm linh vãi. Ông chúc mừng nó cởi sịp của Happy Polla nhé

1 Likes

lãnh đạo idc hãy mua vào cổ phieu quỹ đê

1 Likes

Pic này thuộc hệ tâm linh cầu khấn, nên mấy bác mở miệng phân tích doanh nghiệp xịn, FA, TA vẽ chart hóa rồng gì đó thì cứ qua 2 pic còn lại của IDC, chứ vô đây không cùng hệ cầu khấn khó lay động. Tâm linh k đùa được :rofl: :rofl: :rofl:

3 Likes

mua 80 đây 65 vẫn ngoài côn đảo

Còn -16% nữa :v

Tau còn 21% nữa mới thấy bờ. Tau chưa sống là hiện hồn ám hết cả idc chúng mài

Ăn cơm xong gào tiếp nhé chúng mày!

1 Likes

Nay xuất hiện vài con tó bá dơ vào đâm xuồng bể, thấy thì gắn cờ chúng nó hộ tao nhé!

2 Likes

Tím cái anh em ko xôm như hôm qua nhỉ :rofl:

Đợt vừa rồi tôi thấy giá 81 không vào. Đợi cái thấy xuống 76 mua 3k. Xong nó xuống 72 múc 3k. Xong nó lại xuống 65 múc 3k, xong nó lại xuống 63 lại múc 3k, xong nó lại 60 tôi chạy luôn. Chạy xong nó còn xuống 50 xong hôm nay lên 55. Lạy hồn