IDC tắm máu cổ đông trung thành - ban lãnh đạo IDC ở đâu?

nổi uất ức này nước sông Trường Giang cũng không thể nào rữa hết

1 Likes

Chắc Ad phải thêm nút thả haha nữa nhỉ. đọc lời an ủi của ông dành cho anh em IDC mà cười vcđ ấy

chị gái đang cười trên sự khổ đau giằn vặt của em sao?

iDC hãy trả lại tiền cho cổ đông

Chị không cười trên đau khổ của anh em IDCer. chị cười lời an ủi đừng bi quan vì mai nó lại giảm nữa kìa…:-)). cười ra nước mắt luôn

1 Likes

cùng phận nữ nhi, chị khuyên nhủ chị Mốt giúp tụi em vài câu, có khi chị ý hiểu trả lại giúp tụi em 15 cây tím, mà thôi, 14 cây thôi, hum qua 1 cây rồi. :((

2 Likes

Pic này thiệt sự giải trí mấy ông ạh. Ăn vạ vậy chửi vậy nhưng mà thấy hề hước hơn ‘bên kia’ :rofl::joy::rofl:。Mong là chị Mốt sẽ làm j đó để kéo ae ta về bờ ờ ờ ờ :joy:

1 Likes

Bên kia là bên nào á

tao cần về bờ, t ko phải diễn viên, t cần thêm tay chèo chứ t ko cần khán giả,

1 Likes

Bên kia là bên của người mà ai cũng biết là ai đó!

2 Likes

Chị cũng đang chờ 15 cây tím như em thôi nhưng Phụ nữ là thích sự nhẹ nhàng, chắc chắn, nhất là phụ nữ đẹp và tài giỏi như chị Mốt nhà mình, chị ấy sẽ dẫn dắt cho Idc xanh tím nhịp nhàng đi lên vững chắc, không vội vàng được đâu cưng…

ôi Phi ah, m an ủi t vài câu được ko,

Xem sếch sặc cục đi!

1 Likes

ông @Truong_Phi đi uống cafe chồn chưa ?. nãy giờ không thấy ông đâu làm tôi thấy trống vắng trong con tim

1 Likes

Đm chúng mày phấn chấn lên! Tăng 9,9% mà giảm có 1% thì chúng mày còn đòi hỏi gì hơn ở chị mai của tao nữa!

2 Likes

Em chửi ko hay bằng các bác chứ ko em cũng đã nhào vô gào phụ rồi :sweat_smile:

Mà muốn đòi hơn thì gào to lên, đm chúng mày đéo dám vào fanpage nó gào à???

chúng tôi muốn CE 20 cây, chúng toi muốn ăn bằng nần.

1 Likes

Mài đâu cần chửi! Mài chỉ cần: đm idc tao muốn bắt sóc bỏ lọ! Đại loại vậy là được rồi!

2 Likes

image