IDC tắm máu cổ đông trung thành - ban lãnh đạo IDC ở đâu?

Tui là đờn bà ông ơi :crazy_face:

Oh, thất lễ! Thất lễ rồi!

2 Likes

image

1 Likes

Đúng ra F phải cho hiện giới tính thành viên lên mới phải, làm thất lễ với các chị em IDCer quá!

1 Likes

Đâu có gì đâu ông. Tui thấy mấy ông hay mà. Đoàn kết vl luôn đó :heart_eyes:.

Em có hay vô pic Trung Dung của bác đọc. Ngưỡng mộ bác ghê nè :innocent:

1 Likes

thương. ở đây ai cũng thế.

1 Likes

ở đây chúng tôi thương nhau mà sống thôi chứ cũng không có gì ngoài gồng lỗ

2 Likes

Trước mấy ông IDCer này sinh hoạt bên topic của bác NQ nên hơi ngại vì bác ấy hiền nên không dám chém gió. Thành ra topic vắng hoe nên mình phải lập topic mới để tự kỷ, giờ thì quay lại với anh em thôi :smiley:

2 Likes

Thương :kissing_heart:. Tui theo mấy ông từ pic của bác Quê qua đây. Nên tui cũng hiểu phần nào :grinning:.

1 Likes

Ngưỡng mộ cái gì, toàn say khướt mới nói được thế, chứ bt nói đc nào ra hồn đâu. toàn gửi đi gửi lại cái hình đáy hươu cao cổ. Ông chọn hình khác cho đỡ nhạt được ko @An_Danh

2 Likes

Bên đó tui thấy mọi người đi nhẹ nói khẽ cười duyên, qua đây mới thấy bung lụa :grinning:

Ông qua pic ổng đọc đi, rồi ông cũng sẽ ngưỡng mộ ổng như tui vậy ó :smiley:

Ngoại trừ bức hươu cao cổ thì tôi không còn hình nào nữa mới chết, dt toàn lưu ảnh “nhạy cảm” thôi. Say mới chém gió được chứ tỉnh sao mà chém :rofl:

2 Likes

ôi, lại lan man rồi

:sob::sob::sob: Em Cắn Răng Cắn Cỏ Em Ạ Chị Mai Hay Chị Mốt Gì Cũng Được, Chị Làm Ơn Cho Tụi Em Về Bờ Đi. Em Ạ Chị 3000 Lần!!!

2 Likes

Lập topic tính chém gió cho vui thôi ai ngờ cũng giúp đôi chút cho mấy bạn f0 được các cao thủ truyền bí kíp “kẹp hàng” trên diễn đàn, cũng như biết được nhiều chuyện thâm cung bí sử. Cũng khá hay, mà nay hoạt động bên đây chưa về bên đó nữa :sweat_smile:

4 Likes

Tao thường tới cử quên ăn, nửa đêm mở app, cặ* đau như thiến, nước đái đầm đìa!
Chỉ giận chưa thể đuổi kịp NTC, vượt qua BCM, vẫn chỉ hơn được LHG, hao hao KBC.
Dẫu cho trăm thân chúng mài phơi nơi dự án, nghìn xác chúng mài bọc trong tiền tài danh vọng, tao cũng cam lòng.

Chúng mài ở cùng tao,
Mua giá đã cao, bắt đáy không thấp
Ăn thì chọn mì gói, nước lọc
Mặc thì lựa hàng chợ, vỉa hè…

4 Likes

Thằng nào vào làm tiếp cho hoàn chỉnh đê

1 Likes