IDC tắm máu cổ đông trung thành - ban lãnh đạo IDC ở đâu?

quỹ etf hôm 17.12 nó cơ cấu mua vào cũng khoảng 2,1 triệu cp giá atc hôm đó khoảng 85k.
nếu nay nó tt bán hết thì lỗ cũng vài chục tỉ.
mình nghĩ cái này chắc tài khoản A và tài khoản B tự thỏa thuận giá cao với nhau để cứu lấy 1 trong 2 tài khoản này đang bị call mg. 1 tiểu xảo thôi :joy:

3 Likes

tui vẫn còn trên tàu đây
thấy trong quí 4, kcn hựu thạnh đã có 80ha được cho thuê với giá 120usd/m2
thì doanh thu chỗ này cũng 2000 tỷ rồi. tui tính như vậy ko biết đúng hay sai
kcn hựu thạnh 542ha nhưng diện tích thương phẩm cho thuê chỉ khoảng 365ha thôi.

1 Likes

Cảm ơn bạn.

Mình vẫn còn full, lỗ nhiều lắm rồi. Buồn lắm.

1 Likes

tui cũng đang lỗ 11% rồi, vì cũng ráng trade T0 để giảm giá vốn , chứ ko thì cũng nặng lắm

1 Likes

Thực ra hum nay HSX 419 mã đỏ, 116 lau sàn. HNX cũng 195 mã đỏ, 39 nằm sàn. Cả danh mục tui sàn hết, IDC đỏ thế thì cũng là sàn rồi. Đỏ miết cũng thành quen, mà điều đó ko đáng sợ. Cái đáng sợ là niềm tin, và sự FOMO của mấy bà bán rau bán thịt. Có thể đẩy mọi thứ đi xa hơn. Cái tui băn khoăn nữa là liệu đây chỉ là Tết thì mang tiền về cho Mẹ, hay là khởi đầu cho kế hoạch đốt thành sắp tới.

2 Likes

cũng sợ kế hoạch đốt thành gì đó, chứ tất cả dong bđs kcn hôm nay tui thấy có szc là xanh thôi, còn lại đỏ đậm và sàn. đã tới lúc này còn giữ thì chờ bc quí 4 như thế nào đã rồi tính luôn 1 thể, xem cty có thay đổi cách tính để bút toán cái cục doanh thu chưa thực hiện kia ra sao.

1 Likes

Mai bục 1415 thì về cái máng lợn thôi bạn hiền :joy: :joy:

1 Likes

Không an tâm tạm rút ra, lỗ ít hơn lỗ nhiều. Khi vào sóng tăng thì vô lại. Sóng tăng thì dài nên không cần FOMO.

nó oánh kiểu này thì muốn đạp bung 1400 rồi, trendline dài hạn thì 1385 là bắt đầu ván mới được rồi.

thủng thì đạp phát về thẳng 1335 lun chứ 85 cái gì bác ơi :))

Mai nó về …55 có bác nào dám mua thêm không?

1 Likes

Múc húc xúc. Tết mang ưu phiền về cho mẹ

Em bảo em hết đạn từ bữa 61.1 rùi mà. Haizz

1 Likes

Mua,mai về 55 em xúc

1 Likes

Ngon!

Cơ hội lớn nhất sinh ra khi gian nan nhất,cứ bình tâm,an yên thôi bác.

Khắp mọi nơi đều thấy nđt kêu thua lỗ… cơ quan tôi, 10 ng chơi thì 9 ng đag lỗ…Thảo nào mà ngta đúc kết là phần lớn f0 đều lỗ.

Muộn phiền vì con này quá

Anh em đừng ngưng bán, tiếp tục bán cho lãnh đạo và lái tan nhà nát cửa đi anh em.