IDC- tổng công ty IDICO .. Siêu cổ phiếu BDS công nghiệp..!

Hôm trước mua VIX hơi ít, tiếc thật :cry:

24 triệu cổ này rơi vào tay a Tuấn Mượt :slight_smile:

108tr thoái vốn mà

Mấy bác cầm con này muốn ăn ngay ko dễ đâu​:joy: bno chưa muốn đánh lên thì lgi dc. Khi mà chán hết r bán đi thì n làm cho cây 10%. Con này vào túc tắc mà gom thôi, tiền để lướt mấy con đang trend. Cầm lâu sẽ có quà :slight_smile:

Giao dịch cho thuê lại đất đầu năm mới Tân Sửu 2021

Ngày 22/02/2021 (tức ngày 11/01/2021 âm lịch) Tổng Công ty IDICO đã ký kết giao dịch cho thuê 6ha đất tại KCN Hựu Thạnh tỉnh Long An với Ideal Model Group Limited (Quốc tịch Đài Loan).

Giao dịch được thực hiện ngay những ngày đầu xuân là bước khởi đầu thuận lợi cho một năm mới, một năm kỳ vọng tạo đột phá trong mảng kinh doanh Bất động sản công nghiệp của IDICO với mục tiêu cho thuê tăng 3-4 lần.

IDICO hiện có khoảng 740ha đất công nghiệp sẵn sàng cho thuê tại KCN Phú Mỹ 2 (99ha), Phú Mỹ 2 mở rộng (176ha) tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu; KCN Hựu Thạnh (395ha) tỉnh Long An; KCN Cầu Nghìn (20ha) tỉnh Thái Bình; KCN Quế Võ 2 (50ha) tỉnh Bắc Ninh. Đây là một lợi thế rất lớn không phải doanh nghiệp kinh doanh hạ tầng khu công nghiệp nào cũng có được.

Với quỹ đất này, IDICO đã sẵn sàng cho cuộc đua đón đầu xu hướng đầu tư sau dịch Covid-19 và dịch chuyển sản xuất nhằm đa dạng hóa chuỗi cung ứng của các Tập đoàn lớn trên thế giới…

============================

Bác thì hô mua, bác thì hô bán, em ngồi xem thôi

1 Likes

Ngoi xem là hop ly thoi nay ó hiện tượng muốn thủng ve 36 37

Bữa giờ giảm dần đều là các bác thấy rồi đó. Né xa, em hôm nay có thêm ít cp về nữa out hẳn luôn. Các đội lái xả còn dài dài.
Qua dòng ck nha các bác

1 Likes

Oki bác

Nát thật

Kéo xả mà , thoát hết đợi tạo nền tầm 32 rồi tính

1 Likes

May quá qua thoát rồi

1 Likes

Nay nhỏ lẻ chạy hết hoặc nản hết cất tủ rồi thành ra bên bán cso 400k bên mua 3.700k. lái chơi thì chơi 1 mình thôi.

hnay cho lên 40 là đẹp =))))

Đâu, cho cây CE để anh em nuôi hy vọng. rồi lại thịt tiếp :slight_smile: :slight_smile: :slight_smile: . chứ sáng giờ ép bán mà ae ko ai bán. lái cũng nản chứ

giờ nhỏ lẻ cứ đứng yên ko mua ko bán thì sẽ thấy các anh lái làm gì. lúc đó có đạp về 30 cũng đc. cho các anh tự chơi

Tuần sau 4x nhé bác

up :slight_smile: đỉnh cũ thẳng tiến

1 Likes

IDICO hiện có khoảng 740ha đất công nghiệp sẵn sàng cho thuê tại KCN Phú Mỹ 2 (99ha), Phú Mỹ 2 mở rộng (176ha) tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu; KCN Hựu Thạnh (395ha) tỉnh Long An; KCN Cầu Nghìn (20ha) tỉnh Thái Bình; KCN Quế Võ 2 (50ha) tỉnh Bắc Ninh. Đây là một lợi thế rất lớn không phải doanh nghiệp kinh doanh hạ tầng khu công nghiệp nào cũng có được.

1 Likes

anh em nhỏ lẻ (gồm cả mình) đã chạy kha khá rồi nên mấy anh lái đánh đánh lên cho đỡ chán :slight_smile: . Mấy anh nên cầm cố cổ phiếu cho ngân hàng rồi tha hồ xả như anh Q mới hay