IDC- tổng công ty IDICO .. Siêu cổ phiếu BDS công nghiệp..!

chấm

Nằm vùng

Đã cảnh báo rồi, sau VIx đến IDC sẽ dao cùn cứa cổ những hi vọng mộng mơ hay vẽ vời :))

5 Likes

Vix ăn lồi mồm ra rồi còn cứa cổ cái gì=))))

Ăn đoạn trước hay sau thôi. Chứ nó kéo ầm ầm vào cảnh cáo các ông vẽ vời. IDC rồi vùng này cũng sẽ đi viện dần thôi. Xa giá repo an toàn rồi :smiley:

2 Likes

IDC mai ce cái nhỉ

Len 50 vào giữa năm lo gi

Chờ sau 30/4

2 Likes

Bình tĩnh nhé, để Mình chấm mút cái :smiley:

Đã báo từ 26/2 , còn kéo xả chán , dưới 36 nghiên cứu, tầm 32 là đẹp

HTI trần lun r

1 Likes

Ra Tết mua 39.2 mua đi mua lại gia bình quân 38

1 Likes

Hàng này về tay Tuấn mượt thì còn chán chê. Thảm nào ssg đem càm cố hết cả 60tr cp ở ngân hàng phương đông lấy tiền làm cái khác.

2 Likes

đợi chờ là hạnh phúc, sốt xình xịch làm gì?

Bác có thể nói ro hơn không ? :thinking:

Bạn tìm đọc sẽ thấy SSG cầm cố toàn bộ cp ở ngân hàng phương đông chỉ 2 -3 ngày sau khi có kết quả đấu thầu. Convestcon thì sau đó đã bán 24.4tr cp (giá mua 26.7 bán 29) như vậy họ mua giúp ai đó. bên Tuấn mượt lại có tiếng thân quen bộ xây dựng và vừa rồi cũng cầm cố. Giá đấu thầu cp vừa rồi thấy rất sét giá khởi điểm, lệch có mấy đồng chứng tỏ có tin báo trước rồi. Hơn nưa, chủ tịch mới của IDC lại là người của công ty mà Gex là cổ đông lớn. Trước giờ có mấy ai ăn đc của Mượt đâu

1 Likes

Mệt với mấy bác thuyết âm mưu. Hàng Tuấn mượt Vix lại chả ăn lồi mồm ra. Cổ muốn tăng thì phải tích luỹ. SHB nó rơi xong sideway chán chê ai cũng chửi r lại phi như ngựa. Cảm thấy ko chờ dc thì sang mã khác, lúc nó CE thì đừng tiếc. Đơn giản thế thôi. SIP hay NTC cũng ko lên dc trong ngày 1 ngày 2 đâu.

2 Likes

Tin vào thương hiệu bà lão

2 Likes

Đã báo kéo xả từ 26/2 , dưới 36 có thể nghiên cứu. Đẹp nhất 32

Kéo xả tốn phí làm gì nhỉ, cứ xả xả xả thôi cho nhanh :slight_smile: