IDC- tổng công ty IDICO .. Siêu cổ phiếu BDS công nghiệp..!

Đã báo vẫn còn kéo xả 1 tháng trước , 36 xem xét

Dự là chắc đường còn dài còn dài bác nhỉ

Những con Bđs KCN đang chạy dần r, biết trước n chạy lúc nào thì chỉ có lái. Nhưng n tích luỹ quanh đoạn này khá lâu r, phần lớn ng ôm Idc cũng chán nản và thoát ra. Nếu đánh lên thì rất phũ

4 Likes

E vẫn đang canh me để múc tiếp, đã có mục tiêu ngắm bắn, phải xong công việc thì mới phủi đít đứng dậy đc. Bỏ dở lưng chừng mất công mất việc, mất thời gian, xót lắm.

Nếu 1-2 tuần trước em cũng khuyên bác mua 37 r lên 39-40 thoát ra múc mã khác để tận dụng vốn và time. Nhưng đã chờ đến lúc này r thì nên chờ nốt, bán ra n phi thì cay lắm. Bác mua quanh 37 n đánh bằng đỉnh cũ 48 cũng ăn dc nhiều đấy

1 Likes

Quan trọng là DN tốt sẽ ko phụ lòng Nđt. Đôi khi ước quay về năm ngoái, giữ HPG 23-24 đến bây h, k lướt lát để time làm việc khác cũng ăn đủ

1 Likes

dn tốt thì lo gì mấy bác

Có tin 66.5tr cp ssg thế chấp ở ocb có chủ rồi. Thế chấp là cách để lách thoái vốn thôi. Chủ mới hơn 50% rồi, chuẩn bị rung lắc một thời gian để lăn bánh đua tốc độ

IDC Cổ phiếu tích lũy chặt. Cung đã cạn, Có tín hiệu phá kênh xu hướng. Mua thăm dò quanh 37, mua mạnh khi vượt 38.5 + Vol

1 Likes

VIF đất rừng liệu có chuyển đổi được?

mai em cứ đặt tẹt bô đi,đợi 5 cây fl sau anh mới xem xét từng lệnh 1

Ôm 100K cổ mãi ko chạy, tuần này ko chạy nữa bán chuyển mã khác chứ ôm đợi gì nghe bảo sau 30/4 chắc ko đủ kiên nhẫn nữa.

Tay to đây rồi

Toi cũng kẹt con IDC này từ giá 44 cơ, mua thêm vài lần TB giá về 40.5 rồi. Chờ nốt phiên mai mà nó ko ngóc lên lại được về giá 38.5-39 thì cutloss xả thôi. Hàng này của Mượt khó nhai quá !

1 Likes

Thế nay bác xả chưa. Đang tham chiếu rồi.

cutloss xả thôi, con này thăm dò chả thấy có tin tức gì hỗ trợ cả. Chờ bao giờ có game thì vào lại sau vậy.

Có mấy ai giữ đâu bác. Toàn dân ngồi canh chờ cơ hội thôi, chưa dám vô. Tăng mạnh hoặc giảm mạnh mới vô đc

nản phết nhỉ

Hơn 2 triệu thanh khoản trong vòng 30p sáng nay trong khi thị trường vẫn đỏ chót, liệu có biến gì sắp tới không ạ?

1 Likes

Hnay đánh lên 40 thôi nhé