IDC- Tổng công ty IDICO- Siêu phẩm hậu thoái vốn Nhà nước .....,

Ông cũng thấy rõ mà. Tôi bơm oxy tụi nó có chịu nghe đâu. Chắc lại phải thuận nước đẩy con mẹ nó thuyền tập 2!

1 Likes

Tui có nhận định riêng Bác ơi, Ban đầu đã xác định giá vào ra rùi. K nghe chim và lợn lòi đâu. Hôm qua cũng tất tay đặt chơi vì k nghĩ có giá đấy mà khớp thiệt, quá khủng hoang, mới huy động thêm nếu xuống mua tiếp. Ngân sách vào em này đã bắt đầu vượt

Thì tôi có phản bác hay chống đối gì ý kiến của ông đâu! Ông cứ tag tôi vào hoài làm cái loz gì thế?

1 Likes

Lạy cụ và 3x thì tất là của cụ. Kính mời cụ xơi

Bán lấy đc rùi lên kêu lỗ. Không bán nó dí súng vào đầu bắt bán à. Đầu tư không có tư duy

Bác nào chốt lời thì qua với em UDC nhé. Nước ngoài gom nhiều quá. Bấm để xem chi tiết

Trước giờ không thèm ngó ẻm này, hôm rồi thấy VCSC gửi cho bài báo cáo với kỳ vọng lợi nhuận cao mới down về đọc. Không ngờ ẻm nó nhiều của chìm ngon hết nấc, năm 2022 lại có đột phá về lợi nhuận nữa. Giảm là cơ hội gom hàng các bác ơi.

Thôi xong

IDC thì tôi có nắm 1 ít nhưng TM có thể đi thật đấy , cẩn thận củi lửa nhé các người anh em

Lý do bắt là gì hã bạn. chứ đừng nói ko để anh em hoang mang.

Lùm xùm MA sai luật đang bị quan tâm chăm sóc ( VGC ) và đất đai :smiley: ở thành phố nào mà đang xin khất đấy - Tin từ bà bán trà đá của tôi , Anh chị em cổ đông cân nhắc sự an toàn của danh mục bản thân và để ý cách BLD vận hành không hề dám trấn an cổ đông :smiley: là tin thất thiệt . Sang tuần thị trường chung có bulltrap nên thoát hàng

Suy luận linh tinh, không căn cứ

1 Likes

haha thì ai bắt tin đâu :smiley: , đến lúc đúng rồi lại muốn tôi ko căn cứ tiếp nhé

Những thằng chim lợn nó chỉ thể hiện sự ngu dốt thôi bạn nhé, ta đang thấy một IDC chưa bao giờ đẹp như hôm nay. Họ nhà này, họ nhà kia thì liên quan gì dek gì đến IDC. Lão @Truong_Phi dương cung sẵn rồi.

1 Likes

A TM nên media về việc kiện ai tunh tin đồn thất thiệt làm ảnh hưởng lợi ích cổ đông thì hợp lí nhỉ? Chứ im im thế này cũng khiến đôi chút hoang mang mặc dù dn tốt!

cai gì xong ông

không, anh em mình cũng cần cảnh giác đó, nhỡ thật thì lại thành cổ đông thiên niên kỷ :smiley:

Nói phải có chứng cứ nha. M&a sai luật ở chỗ nào, nói rõ lý do chứ

Khả năng bull về nhiêu nhể 15xx hem??

Tôi đã tìm hiểu rất kỹ hai hôm nay và thấy là tin về TM là sai rất lớn. Mà nếu có thì IDC cung chỉ do lái cố tình vin vào chứ ko liên quan IDC nhiều các cụ nhé? Thật buồn cười khi TM ko là giám đốc hay chủ tịch mà nếu có thì công ty chứ có liên quan gì chủ tịch đâu. các cụ bị mấy con ckim nó dọa cho đái ra mán để cổ bị ảnh hưởng.

1 Likes