IDC- Tổng công ty IDICO- Siêu phẩm hậu thoái vốn Nhà nước .....,

Nay cây nến Doji mai test lại 83-85 tạo mô hình VCP là đẹp rồi (kiểm chứng MA20). Chứ đánh lên chi nữa, mai cây đua về thì phải. Em vẫn muốn nó test về vùng đó rồi lên.
image

Aaa sắp có game. 3x

Đang định comment thì thấy bác nói. Trùng ý thế :sweat_smile:

2 Likes

:rofl: :rofl: :rofl:

nó lật còn hơn bánh tráng, chán cái nhân cách.

4 Likes

Bác chưa đủ hàng à?

@truong_phi :))) vào xem này

chắc đang bận uống rượu với Quan Công rùi bác :laughing:

cầu trời cho phiên mai trần :))

thế giá 90 của hôm nay còn tăng đc ít thôi à bác

hy vọng 1 phiên mai nữa là vượt vượt đỉnh

1 Likes

ủa ủa, chim lợn kinh thế nhờ

Mai test lại đỉnh cũ liệu có nhiều hàng thoát ra?

ha ha ha :rofl: :rofl: :rofl: lập trường người ta vững vậy mà bác. Lên thì tung hô xuống thì chửi. Quá vững rồi. “Làm sao bắt người ta theo ý mình được” =))))))))) câu này bữa hình như cũng ấy ấy phát biểu đấy =))))))))

1 Likes

90 cách đỉnh củ 95. Mình nghĩ nước ngoài giải ngân thì sẽ sớm vượt đỉnh trong 2 đến 3 phiên tới chạm 100 trước khi san nhà mới. Mình theo bác quê cứ tích sản là được.

3 Likes

Bữa ông Trương Phi ông ý chửi, mình còn khuyên nhủ ông ý chứ. Nay thì mình cũng éo ngửi nổi rùi bác. :joy: biết thế cho ông ý chửi chết đi. :joy:

1 Likes

Con chim lợn sinh viên đánh chứng bằng mồm này hôm nay lại cosplay thành bìm bịp à?

2 Likes

Lại lân la khắp diễn đàn để nâng bi.

Đánh thẳng lên nó làm cây thông noel sao? DN tốt thì nó xây nền đi lên mới ổn. Con này chắc toàn mấy bác lướt lát.

1 Likes

xin lỗi do em mắc cười quá nên em screenshot lại thôi, do link em lưu mở là nó ra ngay đoạn ấy chứ k phải em rảnh quá đi soi đâu, sao mà soi nổi =))))))

2 Likes