IDC- Tổng công ty IDICO- Siêu phẩm hậu thoái vốn Nhà nước .....,

thì vol 3 hôm trước 5tr lận ngta chốt bt

Kk

Em xem kỹ lại thì đây là con.
Idico sở hữu gần 50% cp. Em chỉ tập trung mảng chính của ẻm là bds cn thôi.
Nhiều cty con cty góp vốn lắm.

Thay máu gần xong

Ngon

Nhầm chữ THÁNG thành chữ năm rồi.

Đừng cắn nữa để nó chạy đi. Mày ko thấy mày vào cắn lần nào là giá giảm lần đó ah

Dạ mua thêm 85x rồi bác ạ.

1 Likes

Liệu đóng cửa IDC xanh hem ta?

hnay hơi khó xanh, tt cũng đang yếu cầu. IDC đang bị chốt lời T+3. Nên kệ thôi bạn.

2 Likes

Để chờ xem sao:)))

1 Likes

Mày ko thấy cứ hôm nào mày vào kêu là nó giảm ah. Ko phải mình tao bao nhiêu người công nhận đó. Cả bác Trương Phi đấy. Nhiều người nói có sao đâu. Nhưng cách nói của mày làm mọi người ghét

2 Likes

IDC đang đánh lên lại các Bác, theo chu kỳ lên cao xuống thấp là tín hiệu đáng mừng.

2 Likes

Vinachem mới chỉ bán hơn 9 triệu cổ phiếu DGC trên tổng số 15 triệu đã đăng ký (cafef.vn)

đọc bài này mới thây sức mạnh của cổ phiếu doanh nghiệp nhà nước và câu chuyện thoái vốn. Giá trị tài sản ngầm là điều mà ít người nhận ra

case thoái vốn của DGC năm nay cũng là 1 case hay, và sau đó sẽ là IDC

image

5 Likes

IDC là dạng DN mua tích sản mà các bác cứ chăm lướt sóng thì dễ cãi lộn lắm, sao không mua rồi để đó 1 năm mở bảng ra xem. :blush:

Mình đã biết giá trị thực của DN rồi cứ mua dần dần tích trữ, đợi IDC ra lãi ăn chia, rồi chuyển sàn xong đón dòng vốn ngoại. Như vậy có phải tinh thần thoải mái khỏe mạnh không

8 Likes

lúc đáy thấy xuống sâu quá đang định bỏ hàng may quá n lại phi lên

lên khỏe quá, may mình vững tin

Quê thấy đa số anh em vào IDC đều có chất đi dài, cho nên IDC còn tiến xa.Q đã phân tích DN này rất kỹ từ đầu topic đến giờ rồi. Mọi người hoàn toàn có thể tự tin khi biết giá hiện nay của IDC còn đưới 5 lần định giá với quỹ đất hiện hành . Mọi người nếu mang chất đầu cơ lướt sóng sẽ mất kiên nhẫn.

Phân bổ 5 năm tới từ 2022 lợi nhuận sẽ ngấm vào IDC cho cổ đông chúng ta thấy rõ. Kể cả 5 năm sau quay lại topic này mọi người vẫn Thấy Q đúng.

14 Likes

gãy nhịp lên r