IDC- Tổng công ty IDICO- Siêu phẩm hậu thoái vốn Nhà nước .....,

Cái bác nói là văn bản mở room ngoại chứ k phải chuyển sàn. Văn bản mở room ngoại lên 49% bác An_ Danh đăng khi chưa có chữ ký, nhiều bác còn sợ tin giả nữa đó.

1 Likes

Kiểu chướng tai vẫn phải nói ý bác. Đương nhiên có người khen người chê nhưng kiểu chê nó văn minh thì còn đỡ khó chịu :sweat_smile:.

Bác có hàng chưa ạ kk :))

Bác nói thế này chắc cũng ôm… đống hàng rồi nhỉ :))))

Em cũng là người qua đường thôi các bác, là chủ tịch hay giám đốc gì đó thì đã không có thời gian lên đây chia sẻ rồi. Chẳng qua là có một chút ít thông tin đi hóng hớt được + thêm nể phục những gì cụ @Nha_que đã bỏ ra để tìm hiểu thông tin về doanh nghiệp và chia sẻ cho cộng đồng IDC nên em cũng post ké đôi chút thôi.
Thông tin là sức mạnh mà. Nên sẵn sàng hỗ trợ mọi người đôi chút để mọi người có thêm lòng tin vào bác NQ và doanh nghiệp thôi :smiley: Thật sự thời buổi bây giờ rất khó để kiếm được một cp có giá thấp hơn giá trị thực + người chủ doanh nghiệp có tâm + có tầm rất khó. Mà giờ mình đã tìm ra rồi nên mọi người cố giữ vững chỗ ngồi và theo chân bác NQ tới cùng nhé :slight_smile:

28 Likes

Lại kịch bản cũ ạ? Nhúng giá 3 lần khét lẹt :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:

Vẫn phải thay máu hết tuần rồi

Lắc vầy khối bác đu 90 lại gào thét nữa rồi. Lúc đỏ là lúc mua mấy bác ơi. Túc tắc tiếp tục mỗi ngày 100 ke ke ke
Đoạn này cần mấy bác bữa hô hào vô hô tiếp để anh em vững tin, mà sao lặn k xủi tăm. Chúc mừng bác nào đánh t+ ăn 1 đoạn cũng 15-20% đấy

1 Likes

Từ nay hết tháng là cũng đc 2000 giá tốt ý chứ nhờ :sweat_smile:

1 Likes

Túc tắc thôi bác. Chứ em thấy việc làm 1-2 cấy nến xanh lè nó nhẹ nhàng lắm.

1 Likes

Lỡ đè thì đè cho Sàn luôn đi để t+ ói hết

1 Likes

chuẩn bị topic lại im ắng lại như trước, như thế có vẻ tốt hơn đó

2 Likes

Sắp mọc lên nhiều tiếng oán than…

3 Likes

kkkk chính xác

Bình thường thôi các cụ, nay em lại gom thêm 83x, di đường dài thì chỉnh mạnh lại gom thôi. Ko đến 10x rồi lại mất công đua

1 Likes

Các bạn trẻ cứ đỏ bán xanh mua thì lên sàn làm quái gì…

Ngon nó sẽ ngon, húc xúc múc . Xích thố chọn anh hùng, đường dài mới biết ngựa hay.

Đừng có bán bò tậu ếch ương

Nhặt nhặt nhặt thêm các bác ơi. Đỏ k mua xanh lấy gì bán. Đỏ nữa nhặt nữa. Mà nhặt chậm chậm chứ đừng múc MG nha, để lại ói cơm

haz…IDC cấm đầu là do tui đó,khỏi cần cãi nhau làm gì,tui theo có 12k…haz

2 Likes

Bác khoa kéo vận đen từ IJC sang à, đùa thôi bác nhé, chứng khoán có tăng có giảm mà

1 Likes