IDC- Tổng công ty IDICO- Siêu phẩm hậu thoái vốn Nhà nước .....,

Bạn này đu cao thế

Biết tự nhận khuyết điểm vậy thì xem ra mày đã tiến hoá rồi đó!

Em tìm được sơ sồ xây dựng của KCN Thạnh Tân của CTY Tư Vấn Đầu tư IDICO ạ.

2 Likes

A7 đã vào IDC, đừng cãi lại thiên thời

IDC ngon

75 lên 90, giờ 84 là mức MA20, giờ sẽ bật trở lại để vượt đỉnh cũ hành trình IDC là 3 con số!

9 Likes

Sắp tới lại có idcer -]] a7 đã vào rồi thì vượt đỉnh sớm thôi

Idc dành cho những người mới biết a7 sợ đu quá cao ceo

DIG đã lên 8x, cùng IDC phi vượt 1xx. Khi nào lên 300k các chuyên gia lạ thi nhau khen ngon, EPS 50k

Tranh IDC mà mấy bác hỏi thì mình vẽ vời thế này

11 Likes

Nay có cả cụ A7(nhadautu1970) đồng hành cùng người nông dân , thật ra IDC hàng xóm của DIG đấy mọi người nhìn trên bản đồ vệ tinh thấy khu Long Tân của DIG cạnh khu công nghiệp Nhơn Trạch 2 của IDC

21 Likes

Hay quá ạ! :blush:

Hàng xóm tắt lửa tối đèn có nhau, người ta nói bán anh em xa (bank, thép) mua láng giềng gần bđs - bđs kcn đấy các cụ ạ.

Idcer cùng nhau hold nha ko đc 200k đừng nhả

IDC wellcome tất cả các đại cao thủ.Nhiệm vụ của Q là cập nhật đủ thông tin cho cổ đông IDC luôn yên tâm nắm giữ. :blush:

ở trên chỉ là 3 trong 10 khu công nghiệp IDC đang triển khai thôi.
nhưng 3 khu trên là khu công nghiệp cận cảng nước sâu cái mép- thị vải, Bà rịa vũng tàu nên giá thuê tăng từng ngày. Tổng 3 khu trên chúng ta đang khai thác và chuẩn bị cho thuê mới là hơn 2000 Ha :

• Nhơn trạch 2
  • Mỹ Xuân
  • Phú Mỹ
24 Likes

mục tiêu của em này từ nay đến hết cuối quý 1 là 150. Không biết là lên được không

Có a cường nói thế này ae cứ yêm tâm mà giữ thôi ạ

Bây giờ mà ko vào thì lúc lên 1xx lại ngồi đấy biết thế bác nhỉ chứ nói gì đến 300k

1 Likes

Lên tàu với bác Q rất yên tâm. mỗi tháng trích ra 1 it thóc góp mua. Mục tiêu dài hạn phía sau. Chứ ko phai hàng đánh lướt T+

1 Likes

Cảm ơn thông tin bác NQ chia sẻ ạ, rung lắc tí thôi ae cố mà nắm đừng buông sớm lúc idc lên 1xx lại tiếc

1 Likes