IDC- Tổng công ty IDICO- Siêu phẩm hậu thoái vốn Nhà nước .....,

Ra chỗ khác chơi đi mày ơi. Làm người phải có liêm sĩ chút

1 Likes

Ai đấy bác? Chim lợn à?

em mắc cười 2 bác này vãi ra =))))))))))) thôi gì gì cũng chung 1 chiến thuyền mà

Ông Trương Phi gì đó bị khùng đó bác ơi. Comment không đúng ý suốt ngày bám theo tôi chửi miết. Không nói gì cứ làm tới tưởng ngon lắm :rofl:

27 Likes

Làm hết hồn haha

1 Likes

13 Likes

Đà chạy còn, lo gì

Nó chim lợn chúa đấy. Ai ngồi lâu trong này mà không biết nó. Tăng thì nó nhảy vô khen hùa. Giảm thì nó chửi, chửi cổ phiếu, chửi người đưa tin tốt, chửi cả người khuyên hold lâu dài. Chửi xong tăng lại thì nó đổi avatar, lại vẫy đuôi bu vào khen lấy khen để như chưa hề có cuộc chia ly.

9 Likes

Thì cũng phải có thành phần này kia thì Pic mới xôm tụ chứ các bác.

cho em theo nhóm thầy với ạ

Vào IDC chỉ cần đọc cmt của 2 bác Trương Phi với Winterbear cũng đủ cười cả buổi r = ))))

3 Likes

E f0 giờ muốn vào idc thì nên căn tầm giá bao nhiêu thì được hả các cụ

Bứt đc 95 là ngon

1 Likes

Dưới 87 88 thì vẫn là điểm oke để vào đấy br :+1:

1 Likes

Cứ đỏ lúc nào thì tranh thủ mua lúc đấy chứ giờ bảo vào đầu 8 thì đẹp nhất cũng chẳng để làm gì nó có xuống cho đâu :joy:

1 Likes

Đố ai dám cãi : )))

Khi mọi chuyện đã rõ ràng hơn bác @nha_que nhỉ :smiley: khi xưa có vài người ra vào topic nay đông vui quá

1 Likes

Lúc trước khoản chừng 10 người conment. Từ khi có A7 vào IDC nhiều người biết đến ngọc trong cát. Nghe A7 nói 6000 tỷ bán cho ngoại thì thặng dư đủ chia 1,5 cho cổ đông rùi, còn cái doanh thu chưa thực hiện sang năm thực hiện một lần thì cũng đủ chia 1,5 cho cổ đông. Tổng cộng có dư để chia 3÷1 luôn rồi. Chưa kể doanh thu hiện tại và doanh thu tương lai. Bác Quê nhìn ngọc ghê quá. Cứ cầm 2 năm chia tách 3 lần 1.1 rồi giá lại về như lúc chưa chia.

1 Likes

Lái kéo 1 phiên trần hút chú ý đi. A7 hô hào r mà lái chưa hợp tác

Bác chửi sao cho nó thô tục thêm chút được không chứ chửi vầy em mắc cười quá =))))))))))
Nói chung trong group thêm nhiều màu sắc nó vui mà. Đừng căng thẳng quá mất vui thôi. Em vẫn thắt dây chặt, éo quan tâm phong ba bão táp ngoài kia