IDC- Tổng công ty IDICO- Siêu phẩm hậu thoái vốn Nhà nước .....,

1 Likes

Thầy a7 trả lời rõ rồi nha. Mấy ông cứ bảo thầy ko xúc mà khuyên ae xúc. Nói ko biết nghĩ

Câu hỏi của mh đấy, kkk

2 Likes

Nay bác a7 mới công bố chính thức LFI vào IDC . Bác nhaque kết hợp với bác a7 thì IDC phải 500k

3 Likes

Con CEO trc làm ăn như cc, được mỗi quỹ đất ngon và hàng xong sẵn bán- cái này đội A7 thèm thuồng. Nên A7 nhảy vào thay đổi thế là giá nó tăng x5
IDC ngon sẵn rồi, A7 vào có lẽ xúc tiến thêm việc đất làm khu dt, đất thương mại nên sẽ có cái để đếm cua.
cơ mà tcbs cho vay có hơn 26% chán k buồn nói

Hỏi hay đó bạn.

26% dựa theo full giá hay thế nào vậy bạn? Các cty ck khác mình biết thì đang định giá 50k và cho vay khoảng 50% dựa theo giá 50k. Tính ra là mua 1 cp thì được margin 25K hỗ trợ.

Hay quá, thanks bạn.[quote=“An_nguyen_01, post:2856, topic:45087, full:true”]

[/quote]

2 Likes

cái này mỗi cty mỗi khác, bác dùng bên nào họ tự tính cho bác mà

1 Likes

thầy A7 đã nói vậy r thì anh em cứ tự tin thêm nhé, mình đã nói từ trc r nhưng nhiều bác vẫn còn “no nắng” khi nó lình xình tích luỹ đoạn này lắm. IDC sẽ go to the moon cùng bạn hàng xóm DIG =))

1 Likes

Thứ 2 e all in tất cả những gì e có theo thầy A7 (IDC)

IDC thứ 5 chạm MA20 bật lên, thứ 6 đỏ với vol tương đối thì ai vào mới cũng nên lưu ý. Thứ 2 chắc xác định được xu hướng, anyway mình vẫn cầm IDC dài, liều ăn nhiều :wink:

a7 cho e hỏi về con ldg ạ, mua 222ha đất xuyên mộc giá 135 tỷ, ngang ăn cướp !!!

1 Likes

IDC bình thường vẫn là cổ tốt rồi bây giờ có thêm cụ a7 nữa thì càng tăng thêm sự uy tín bác nhỉ

Thầy hô thì phải múc nhiệt tình ạ

E đang ngâm cứu e này, thứ 2 ko biết có giá đẹp để vào ko :((

Bác cầm trung hoặc dài hạn thì múc luôn ko phải suy nghĩ, target 1xx nên giờ vào vẫn ok

Sang tuần lên 9x cho tươi nhỉ : ))

Tks bác nhé