IDC- Tổng công ty IDICO- Siêu phẩm hậu thoái vốn Nhà nước .....,

Kinh dị…

4 Likes

Trong phiên thứ 6 tuần rồi nhé cả nhà :joy:

1 Likes

cầm tính bằng năm còn được chứ tháng là gì

2 Likes

kể mà bọn tây bán idc như ceo thì ngon

ui thế qua tuần allin IDC

Mới nới room 49% cho tây mà tây nới nắm có 0.41% thôi. Chờ qua hsx Tây múc mới ác

Từ hồi om idc là e đã không nhìn vào mấy cái đường MA nữa r, nhìn lên nhìn xuống nhìn trái nhìn phải chẳng đúng cái gì. Còn những con đã rồi thì vẽ sao cũng hay cũng có lý :joy:

2 Likes

K đọc thì thôi chứ đọc xong thấy chóng mặt choáng váng quá
Quá khủng

2 Likes

Idc tích luỹ quá đẹp. Đầu tuần sau lại phải đua lệnh sớm rồi!!

ĐỘ HOT CỦA A7 ĐÃ VƯƠN TẦM VỸ MÔ THÌ EM IDC CŨNG SẼ BAY THÔI…

Mỗi ngày nhặt 1 tí, xem như tích sản dần. Qua tuần chắc ko còn nền giá 8x nữa đâu. Khi IDC qua ngưỡng 9x thì lúc đó lại phải đua CE như CEO thôi

1 Likes

Thầy A7 vào IDC lúc nào thế??? Thầy chỉ khen IDC cũng là cổ tốt chứ có nói thầy đầu tư IDC đâu! DIG thì thầy đầu tư tỷ trọng lớn và đều nói trong các video của thầy. Mình chưa thấy thầy nói vào IDC trong các video.

2 Likes

Kéo lên mà xem bạn…

Thầy nói :" LFI đang cơ cấu thêm đạn múc ủng hộ Ae". Theo mình hiểu là nếu LFI cơ cấu được thêm đạn thì múc ủng hộ ae còn chưa cơ cấu thêm đạn được thì chưa múc😁

1 Likes

Bác có quyền tin hay không tin Thầy A7 có múc, húc, xúc IDC cũng được. Về cơ bản Nội tại IDC đã tốt rồi, Thầy A7 có vào thì càng tốt, mà không vào cũng có sao đâu.

2 Likes

Vồn dĩ IDC đã là cổ tốt viêc cụ A7 hô chỉ tăng thêm giá trị cho IDC thôi

Ai cũng tích lũy IDC vậy, gom từ từ thôi bác cho ae còn nhặt với chứ :))

:+1: :+1: :+1: Thầy hô thì IDC lại quá uy tín luôn. Ae nào ko vào lúc vượt target lại kêu biết thế

Thầy hô múc ủng hộ IDC mà bác kéo lên trên để biết thêm chi tiết nha

1 Likes

Thấy nói thì e lại phải all in thôi ạ :))) All in thôi ae có gì thầy A7 nuôi =))

1 Likes