IDC- Tổng công ty IDICO- Siêu phẩm hậu thoái vốn Nhà nước .....,

IDC sao lại rẻ thế này :wink:

4 Likes

ngọc thô chưa mài, mà mài xong chắc khó mua hơn nhiều =))

Hold chặt💪

2 Likes

bác nhà quê đưa tin chính xác về doanh nghiệp quá. cho anh em nghiên cứu. thấy mấy cái khu công nghiệp đó nếu thuê giá 200đô là biết bao nhiêu tiền

1 Likes

theo bác nha_que gom xíu ở 6x, sáng lên 70 gom thêm tí nữa,
vừa xong giờ lại lên tiệm cận 73 trong phiên luôn bác ạ :drooling_face:

Follow từ đầu có fai từ 5x ko :))

Em có hàng 3x nhưng khi thấy bác Nhà Quê vào là thôi cất IDC vào tủ khóa kỹ :grinning:

1 Likes

=))) cất kỹ nhưng xem hàng ngày phải ko bạn

2 Likes

Mùa lúa chín, hôm nay IDC sáng cả bầu trời. Các NDT lớn bắt đầu biết dần dần đến em nó rồi.

12 Likes

hôm nay IDC tăng chóng mặt quá bác ơi

Xem cho phê mà. Hên trước mua trúng nó chứ không biết nó khủng thế này

1 Likes

Sức mạnh của khu công nghiệp cận cảng. loại hình Khu công nghiệp ngon nhất trong các loại hình khu công nghiệp

8 Likes

IDC nay mới bắt đầu lộ dần =))) nhiều ae mà theo đuôi bác với topic này từ 11/10 đã ăn kha khá :stuck_out_tongue: còn hold dài thì cũng sẽ có phần thưởng xứng đáng cho sự kiên trì :grin:

1 Likes

Có biết đâu ông bạn ơi, vừa vào xem thread này giá đã 5x, nay rút kinh nghiệm theo đuôi bác nha_que =)))
nay vào thêm…đang bức 75 rồi :laughing:

1 Likes

chính phủ chuẩn bị rót ra gói kích cầu lớn, tiền bơm ra mạnh,. lại chạy hết vào BDS công nghiệp

4 Likes

:grin: :grin: :grin:

Tim tím rồi mọi người ơi, ngại quá điiii

=))) ngại vì trần à

1 Likes

Nếu tính theo giá KCN hiện tại. Với NTC còn 1200 tỷ chưa book, EPS nếu book 1 lần cho NTC hiện nay thì rơi vào EPS 50 ngàn. IDC thật sự nếu book cả 900 ha hiện có 1 lần thì EPS còn cao hơn NTC :relaxed:
Nhưng mà thôi, mình không bàn quá nhiều về việc này, đâu sẽ có đó. Cho nên khi IDC chuyển sang Hose và mở room cho nước ngoài được sở hữu thì như nhaque nói, câu chuyện của IDC nó khác lắm

9 Likes

Nghẹn ngào với IDC quá bác @Nha_que à.

2 Likes