IDC- Tổng công ty IDICO- Siêu phẩm hậu thoái vốn Nhà nước .....,

Gắt…mà anh thích chú đấy :))))

1 Likes

mua thêm chứ, còn đang lình xình mà. Sáng nào chả đặt lệnh, khớp toàn giá thơm.
kaka

Bọn óc lợn không tìm hiểu tầm của A7 . Lúc A7 múc xong thì phi tít cung trăng . Óc lợn chym lợn IDC . Lên 300k lại vào khen ngon

LFI đã vào IDC , chờ nguồn tiền mới múc tiếp. Chưa múc xong đâu. Đợt tới nước ngoài + A7 cùng vào thì 500k vẫn rẻ

1 Likes

2 Likes

Xem thì phải hiểu, A7 cổ vũ cho cp BĐS nói chung nhé, nó đi theo đúng đường, cp ngon thì nói ngon, còn mua hay ko thì ko nhất thiết.

Dừng lại đi. Vào đây để cãi nhau à. Xanh khen, đỏ chê này kia. Không thích tham khảo thì tự đi tìm mã mà mua. Đã tham khảo free rùi còn cãi cọ. Không mua hay nhảy tàu thì nhảy đi rồi lướt cho nhẹ room

1 Likes

Chắc muốn nói đến VIX ấy bác, VIX tự doanh nắm IDC cũng khá đó. Em nhớ là xem danh mục lúc mua vào là giá 52 và nắm sơ sơ 7tr cổ thôi. Đoạn này là đến 30/9 nhé. Còn bán hay chưa thì em hông có rõ nha. Nhả VIX lâu rồi. Mà VIX thì anh Mợt thế nào trong đó thì ai cũng rõ rồi mà. Mã ngon thì ảnh chả dại mà buông đâu. Em nói bâng quơ chả biết có trúng đâu không :V
Có bác nào kiểm chứng xác nhận lại thì em cám ơn trước :smiley:

NDT1970 cũng chọn IDC vào cho LFI ah :sweat_smile:

5 Likes

Vợt đi các bác

2 Likes

giá đỏ túc tắc 100 cổ :V

có lộn pic lộn nhà lộn cửa không bác :V có người mua người bán là bth. Quan trọng nội tại cổ thế nào thôi. Không ai thèm mua thì lấy gì bán. Lôi ông Mợt vô đây làm cái gì. Lúc ăn theo được chả thèm thấy tâng hô mà đỏ tí là lôi tới tận nhà ba má luôn à :))

Qua topic của tứn mượt chơi đi bạn ơi

Chắc bị nhầm nàh đó bác, pic này toàn cổ đông giữ từ vài tháng đến 1 năm, T+ không chịu nhiệt được thì chửi IDC qúa trời bác ạ.

Hnay giá quá ngon để vào thêm

Tiếc mấy hôm giá cao tự nhiên nay lại được lên tàu cùng cả nhà với giá ưng ý ^^

Không có tiếng nói đâu

Không nghĩ còn cái giá 83.x này để lượm nhặt thêm cơ

Chỉ tiếc là k còn xu nào để nhặt thêm chứ nhìn 83 thèm thế : (

Con nào mà bu nhiều, vào hô hào ầm ỹ là vỡ mẹt. Hehe

5 Likes