IDC- Tổng công ty IDICO- Siêu phẩm hậu thoái vốn Nhà nước .....,

Nó có hàng đâu mà bán bác ơi. Đạo văn người khác đi ám quẻ các topic là thú vui của nó.

1 Likes

ec còn nguyên mà…kk

Qua topic khác ám đi khoa ơi! Anh em ngại lắm nhưng họ hiền không muốn nói ra thôi!

2 Likes

đang lõm mà cũng đợi cho huề vốn chứ,sao mà ác thế

ủa bạn !! đầu tư mà kêu ám ko cho chạy thế lỡ ám mà nó chạy thì có chửi ko hay cười như nghé?? Đã cầm cp thì nó lên xuống là việc của thị trường, mua xong muốn ăn ngay xanh tím mới đc hay gì ???

2 Likes

ồ !

Ồ cái Đạm Cà Mau mày. Mày vợ nó vô bênh chồng hay gì?

1 Likes

Screenshot_20211221-135926
Cá mập đang gom hàng thôi các bác đừng hoảng loạn. Ai có thì mua thêm giá này. Các bác T+ là mất cơ hội lợi nhuận đó.

Ngày nào cũng giao dịch thoả thuận

Họ đang làm deal, anw chart đang được chỉnh lại chút cho đúng lộ trình

4 Likes

Chuẩn bị kết năm chứ ạ ^^

Vẫn luôn vang vọng lời của anh Cường nhé, mua ở lý do gì bán ở lý do đó :slight_smile:

thôi bác ơi, bác Khoa trêu thế chứ ám iếc j, đầu tư mà cứ kêu ám là sao =))) hài quá

1 Likes

kệ bác ấy bác ạ =))) cổ đông idc cứ trog này mà chém gió trao đổi việc gì phải đi đâu

2 Likes

trêu ô khoa tý mà k biết à

2 Likes

Nhưng có một sự thật là những ông non tay bán hết nó mơi lên là có thật, Mấy anh vẽ chart khéo lắm
Với đội gom cần đủ số lượng nữa

6 Likes

Giãy cho gọn rồi mới nhẹ nhàng bay được, giờ vẫn chưa gom đủ đâu. Chỉ sợ vào tay đội nó lại chông chênh

2 Likes

Thầy A7 @Sieucophieu12345 cho em hỏi có nên gom thêm không ạ

Trước em vào tầm giá này, quay qua quay lại vẫn tầm giá này, dòng tiền đứng dẫy đầm tại chỗ ạ =))

3 Likes

Ông cứ sồn sồn là thế nào nhỉ ? tôi cầm nó rớt từ giá 9x về còn ko kêu, ông kêu cái gì ???

11 Likes