IDC- Tổng công ty IDICO- Siêu phẩm hậu thoái vốn Nhà nước .....,

vì sao hàng ngon thế, vì nó là miếng fomat. Nào FDI, nhiều đất, nhiều kcn các thứ.
Tự nhiên gặp thằng tuấn m, cay thế k biết
Hàng TM muốn ăn phải hiểu lái

2 Likes

A7 nói múc xúc húc IDC là có nguyên nhân, ae chán bán A7 gom đủ thì em nó lại bay 200K

1 Likes

Tuấn nó lái có mà nó cho ăn ấy muốn thấy cổ tăng có khi xuống 50 bác mất 30 gồng nổi ko

1 Likes

Đoan nay sóng bds kcn mà chỉ rienwg nó va GEX LÀ CÓ VẤN ĐỀ NÊN ĐỪNG LO NHA

SÓNG đi thì sẽ chạy chung nên chỉ có 1 van để bị đì xuông chưa phi thôi, học kiên nhẫn sẽ thành công, bạn vào giá nhiêu

Thế sao bác không sang mua CEO, DIG cho nhanh A7 mua mạnh rồi đó :))…còn đừng chém TM nữa…Bách Việt mua mấy chục triệu 6x-7x đó…

Vẫn phải đứng sau LFI để kéo xả cho dễ chứ chứ có phải cổ đông lớn đâu

lúc tăng thì chén chú chén anh

sao tôi k dc chém

Vì trong group của bác Quê chúng tôi đang chia sẻ những thông tin chính xác về DN…

bác biết gì về DN??

kệ mẹ nó cho nó chém cho xôm :)) ko có rũ hàng thì sao cp lên được. Nó lại chẳng đang mong cp xuống bỏ mẹ để mua thêm, loại này tôi lạ đéo j :))

1 Likes

Biết rất nhiều :)…tuy nhiên tôi chỉ đang nói về vấn đề bác nói TM…thì nói thẳng là có liên quan đến TM chỉ có phía VIX còn cầm IDC thôi…

1 Likes

Tôi có hỏi bác Quê, bác tuấn a7 hàng này tuấn lái k mà chưa nhận dc câu trả lời? Thấy tài sản ngon tưởng dễ húp mờ…

Bác nói quá chuẩn.

Sao các ông cứ cãi nhau nhặn xị thế nhỉ chịu lỗ mới có lãi đc chứ :sweat_smile::sweat_smile:

có vẻ con này qa mấy topic thấy các cao thủ chưa đồng thuận lắm điểm vào khó chọn đây :))

Lãi thì ok nhưng quan trọng lúc lỗ là lỗ ít nhất có thể A7 toàn đánh đường dài chịu đc chục phiên sàn. BÀ con chịu đc mấy phiên trong khi các cổ khác tăng

Đội cầm lái IDC hiện tại không liên quan gì đến đội anh TM hết nhé, còn tin hay không thì tùy. Cái các bác đang thấy không phải là rũ hàng cũng không phải là phân phối, cái đang diễn ra là trâu bò đang đánh nhau, ruồi muỗi chịu được thì béo múp còn không chịu được thì chết thôi. Mỗi người muốn mua hay bán đều là quyết định của mỗi cá nhân mà, chẳng ai kề súng vào đầu bắt ép gì cả nên các bác phải chấp nhận với quyết định của chính mình chứ.
Thoải mái lên đi các bác, không margin thì không vấn đề gì đâu. Tết Âm Lịch sẽ có quà ấy mà, chúc các bác ngày mới vui vẻ :wink:

23 Likes

Em cũng đi đúng 900 củ từ đỉnh 95 đây trong phiên có lúc nó còn lên tới 98 , nhưng chịu được nhiệt thì mới chơi dài đc bác ạ

2 Likes

nó đè tầm 6 tháng xem ô còn cười dc không. ô cầm 50k nhỉ, việc gì tự nhiên mỗi ngày phải mất vài trăm triệu

2 Likes

Cảm ơn anh. Anh cho em hỏi là tết âm lịch thì sẽ có động lực gì để tăng giá vậy anh?