IDC- Tổng công ty IDICO- Siêu phẩm hậu thoái vốn Nhà nước .....,

idc thủng hộp của bác @Vice rồi

Mai thủng 70 là hoảng loạn rồi, bắt đầu mút thôi :smiley:

mai ép sàn là múc lại.

thủng 75 đã hoảng rồi, sáng mai làm thêm 1 phát nữa rùi rút chân zùm cái :slight_smile:

1 Likes

phát nữa hả, em ngất đây :sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile:

Ngày mai canh giá 6x mà mua ít

1 Likes

Mai canh 68 mà múc . Đc giá ngon ko múc cứ đi cãi nhau làm gì nhỉ . Túi tiền của các bác mà các bác cử đổ cho đội lái là thế nào

Má nó, các bác vã kinh quá cụ @Vice:joy:

Cảm ơn bác nhiều. Chúc bác và gia đình sức khỏe, bình an ạ !

Cảm ơn bác vì những đóng góp chân thành và giá trị. Chúc bác may mắn và bình an. Hy vọng bác ở lại room với anh em

2 Likes

Bác không nên vì một số thành phần chim lợn mà lại bỏ cả room thế. Nếu trên đường đi chúng ta cứ dừng lại và ném đá vào mỗi con cún đang sủa thì làm sao đi đc đến đích.

Tao đồng ý idc ngon như giá này ko ngon khôn thì mai bán đi 60 vào thế thui còn ngu thì để lại

chim lợn có 1,2 con thôi mà bác. Còn lại toàn tình ae đoàn kết, bác cứ kệ mấy con chim lẻ đi ạ

Mỗi ngày nó cưa chân bàn một ít ai cũng biết sẽ lên như về 5x 6x rùi lại lên 9x nhé

Cảm ơn Bác vì những thông tin Bác chia sẻ đã giúp F0 như chúng em thêm vững tin. Rất mong bác tiếp tục đồng hành với mọi người. Vì ngoài những người ác miệng thì cũng có người kém cỏi về kiến thức nhưng cũng biết đọc hiểu như e, chỉ mong vào topic để có được những thông tin cũng như nhận định rất hay về doanh nghiệp từ bác NQ và Bác thôi ạ. Rất mong hai bác đừng bỏ topic chất lượng như này ạ :(((

e lói thật, thị trường VN tầm này ko lạm phát được đâu, giá đất lên hay người người đổ xô mua đất, mua chứng khoán toàn là đầu cơ. cứ thế này bong bóng sẽ nổ. Quy luật tự nhiên thôi\

họ hàng APEC là có thật . có thằng bên APEC suốt ngày động viên cổ đông . mà ngày nào cũng sàn la liệt .IDC cũng vậy chỉ khác cái là nó sẽ về 50 và đến hết quý 1 năm sau chia cổ thưởng 10% thì sẽ lên được 90

Lúc cổ phiếu giảm chả biết từ đâu bay ra lô xích sông những người cm ko hay. Muốn mua thêm hàng dùng chiêu này chẳng hay ho j đâu ạ

Ui bác đừng chấp mà phiền lòng. Ở đây vẫn có những cổ đông như bọn em cần thông tin về doanh nghiệp mà. Bác có thông tin chia sẻ mn biết để bọn em cập nhật được về doanh nghiệp chứ bác nào tâm huyết cũng tạm biệt thì buồn lắm bác ạ. :cry::cry:

3 Likes