IDC- Tổng công ty IDICO- Siêu phẩm hậu thoái vốn Nhà nước .....,

idc khu CN quy mô lắm

Bác An_Danh share 3 ý: lợi nhuận Quý 4/2021 gấp đôi quý 3/2021 (dự đoán nhé bác), Chuyển sàn Hose tuần thứ 2 của tháng 1/2022, Hợp đồng với khối ngoại đang chuẩn bị ký tá. Em chỉ tóm lược sơ sơ ý bác ấy, các bác đã đọc thấy em tóm lược quá ngắn thì bổ sung thêm ạ.

19 Likes

Thanks bác :+1: Em cũng chưa xem được nội dung bác An_Danh chia sẻ. Nhưng sure toàn là tin tích cực thôi :ok_hand:

Giá này mà có ông nào vẫn mang hàng ra bán thì đúng bị thần kinh thật

1 Likes

Bác Quê cho e hỏi chút ạ. Bác có thông tin vụ xin thêm đất làm khu công nghiệp tại Châu Đức theo văn bản dưới đã có kết quả gì chưa ạ?

1 Likes

Tks Bác

:flushed: :flushed: :flushed:

Hóng ngày mai, IDC đội trần :rofl: :

Năm mới chờ đón tin chuyển sàn và bctc, chúc mọi người năm mới thành công!

Hy vọng nó nhích lên chút em chốt kịp tiền tết về quê, không là khỏi mang tiền về cho mẹ hic

1 Likes

Giờ chốt là mang ưu phiền về cho mẹ đó chú à =)))))))

1 Likes

Biết thế, nhưng em vào tầm giá hơi cao giờ có tí lãi là ok rồi ạ :disappointed_relieved:

1 Likes

Ăn ngắn thì chốt rồi biến đừng quay lại nữa. Đm cứ vào ăn hôi 5 xu 1 hào, bị vả lại lên đây khóc lóc. Sao ko qua chơi hàng QC cho nhanh.

1 Likes

Tuần này sẽ có nhiều tin tích cực IDC sẽ lên thôi, ôm IDC như tích sản nhé cả nhà.

2 Likes

đầu tư dài hạn thì nên chọn cp này nhé ae

sáng em rải lệnh 72-72.2 mỗi giá 1k mà chỉ khớp đc 1k con giá 72.2, hình như quay xe tăng lại rồi. Hi vọng tăng lên cho anh em vui, chứ lo thì em cũng ko lo lắng gì cả.

Vol nó cứ bé dần bé dần xong sau lại tha hồ mà ủn đít lên kk :grin:

9 Likes

Lên rồi ae ạ

IDC húc xúc múc

3 Likes

Dạ em chào team anh 7. :slight_smile:

1 Likes