IDC- Tổng công ty IDICO- Siêu phẩm hậu thoái vốn Nhà nước .....,

tin vui NQ mới nhận được là IDC có đối tác nước ngoài thật sự quan tâm rồi nhé, cũng là 1 tập đoàn trùm Khu công nghiệp, họ có mong muốn đầu tư ít nhất 150 triệu $ vào IDC :relaxed: :relaxed:

Bông hoa càng ngày càng nở rộ rồi mọi người, Viên ngọc thô được chú ý rồi :relaxed:

17 Likes

hot news bác ơi =))) ko vào lúc này thì còn chờ bao giờ :laughing:

1 Likes

IDC hồi nhanh ghê bác ạ. Hum trc e mua full IDC rồi, giờ ngồi nhìn chứ chịu k nhặt đc thêm

1 Likes

có giá 77 kia nhặt nhanh. hom qua bán Vix vao mot it ASM 19.35 nay lom.phải mua IDC là được rùi

1 Likes

Nay em đã full container cp IDC rồi bác ạ :grin:

1 Likes

chỉ có những phiên lắc mới có giá tốt :wink:

5 Likes

hết tiền rùi chờ máy anh Tây mở room đưa em nó lên 200k thôi

đầu tư 150tr đô hơn vốn đều lệ rùi bác NQ

May e cũng nhặt đc ít giá 76.7. IĐC hàng chất lượng thật

sao ko nhặt giá 73 chế ơi :laughing:

tranh thủ sáng mai nhặt tiếp giá tốt nào anh em

h có nên vào tiếp k mn

trước thấy bác phím hàng rồi mà e sợ k giám vào, h tiếc quá huhu

Hôm nay vol giao dịch của IDC vẫn ổn định mà các bác, bình tĩnh nào =)))

1 Likes

nay k chỉnh chắc lên cao vút các bác ạ =))

Em thì vẫn tin vài IDC các bác ạ. Tăng nóng quá thì giảm thôi. Nhưng có điều nếu giảm sâu quá mà chạm stoploss cũng hơi ngại. Em nghĩ các bác tay to đã mua KL thoả thuận vùng giá 67 thì cũng có lý do mà. Với cả như bác Nhà Quê phân tích rất chi tiết thì mình có quyền kì vọng IDC ở vùng giá mới cao hơn nhiều.

1 Likes

những lúc như này mới cần đến sự kiên định và niềm tin vào giá trị doanh nghiệp, chứ k fai fomo chạy theo bác nhỉ

1 Likes

Bữa trước giao dịch thỏa thuận cả triệu cổ phiếu giá 79k. Sắp tới mở room ngoại chuyển sàn. Cái cổ tức trước mắc 24%. Công ty của tổng giám đốc mua vào chả lẽ mình nhỏ lẽ đi bán ra. Hole tới tháng 6 năm 2022 theo bác nhà quê coi giá lên nhiêu.

1 Likes

Giá thoả thuận 79 luôn à bác? Em chỉ biết cục giá 67 thôi

Mai dự vẫn còn chỉnh :sweat_smile: