IDC- Tổng công ty IDICO- Siêu phẩm hậu thoái vốn Nhà nước .....,

Sóng bđs lên thì em nó k lên, giờ bđs bị đánh thì em nó tụt theo :rofl::rofl::rofl:

Giờ này bác vẫn múc đc thì lực mạnh quá :joy::joy::joy:

Tính đóng tủ mà sáng vk lại cho tiền bảo em múc thêm tích =)))))) nên em múc thêm dc 1500. Còn mg là k xài dc nhé mấy bác. Vẫn kín bưng

4 Likes

Em vẫn xài đc margin nè, sáng mới múc thêm 2k giá sát sàn. Nhưng mà em nó tụt ntn thật sự nản lòng chiến sĩ quá đi. huhu

1 Likes

Tay to nào đang bán bất chấp 20,30K nhỉ? Hầy, tay to mà ngưng thì giá mới yên ổn.

đang bị treo 2 cây thông nhà Quýt còi, nên bán thóc MÚC IDC cho bõ tức :))

Bên ssi k vào dc mg nữa bác. Nhả ra ít lắm canh k được.

Cổ tốt chỉ dành cho cổ đông chiến lược. Cơ hội gia tăng đến rồi mau mua bắt đái bắt đái …

Không biết có phải margin hết là vì công ty ck chặn hay là vì có ai đã múc hết. Bên SSI cũng hết margin từ vài ngày rồi.

Cảm ơn bác nào đã sang tay cho em 64.7 nha! :slight_smile:

Tự doanh mồm hô bank ầm ĩ mà tay thì bấm xả bank, mua bds. Em vừa gom thêm ít IDC làm của để dành cũng được. Giờ giá cũng về vùng đáy rồi, mua lướt T0 giảm giá vốn cũng được

3 Likes

Trước khi tăng mạnh bao giờ chả có phiên rũ T+ với các bác còn vấn vương, tiếc là múc hết cả room margin rồi

Cắm nhà cắm xe Full margin all in vào cổ tốt nào. Món quà của thượng đế chỉ dành cho các cổ đông chiến lược thông minh. Cơ hội x n lần tài khoản chỉ có duy nhất 1 lần trong đời hi hi …

Em thì nghỉ chơi hàng Qc lâu rồi. 10 năm vẫn y vậy. Có chơi thì 10% là phắn. K dám linh tinh với ảnh. Trình úp của ảnh tăng dần theo năm tháng đó chứ đùa :))))))

Chuc bac dau tu thanh cong luon.

Thấy giá vầy thơm lại rồi hả chú gà công nghiệp :)))))

chào các bác, theo em điều tra được cách đây 2 tuần, SSI kín room. Thỉnh thoảng chỉ hở ra vài nghìn cổ. Có 2 tài khoản khủng ôm 5 triệu cổ, hở ra là bị múc, còn lại là ae nhỏ lẻ chia nhau.

1 Likes

:rofl: :rofl: :rofl:

Chả hiểu xuống vì lí do gì. Chắc niềm tin không còn, chờ đợi đến Tết dương rồi lại Tết của những năm sau… kiểu niềm tin đứt gánh mọi ng bán tháo. Mua kì vọng, bán khi hết kì vọng

Ngồi đây 2 tháng giờ âm 21%. Xuân này xa bờ quá

3 Likes