IDC- Tổng công ty IDICO- Siêu phẩm hậu thoái vốn Nhà nước .....,

Đã vào thêm sáng nay.

xanh lại mà k thấy ai nói tiếng nào hết. Chắc đang ngồi rung đùi như em hả :V

2 Likes

em nghĩ là đang canh chuồn :))

Em tắt app hai tuần rồi lên thấy vẫn lỗ. Thôi thì hẹn gặp các bác sau Tết ạ.

sáng bác nào nhặt đc 60 thơm thế.

Bắt được thêm giá 64 :)) nghe bảo sáng còn có ông bắt được giá 58 59, chờ BCTC thôi các bác

1 Likes

Hết sức tỉnh táo!!!
Ae chú ý tỉnh táo, mng đã quên mất tin gói kích cầu đã được Quốc Hội bấm nút thông qua hôm kia rồi sao?
Tại sao Quýt còi lại mang hàng ra táng đúng lúc thế? Tại sao bị lôi ra xử mạnh thế?
Tại sao THM ra tin bỏ cọc đúng lúc thế? Hạn là 1 tháng nữa cơ mà?
Media lều báo đầu hướng ae vào 2 vụ đó, mà ko phải gói 176.000 tỏi?
Phải chăng có bàn tay vô hình điều tiết thị trường có chủ ý? Hạn chế đà tăng nóng của bđs.
Mà cho dù bđs có sập chăng nữa thì có sao??? ae đã quên mất core business của IDC là kcn?
Ae nên thấy mừng vì qua vụ này mới biết đâu là Vàng trong cát, đâu là Đồng thau giả vàng.
Dòng tiền thông minh sẽ tìm đến những cp chất lượng, làm thật ăn thật như IDC.
ĐÂY LÀ CƠ CHỨ KO PHẢI NGUY!!!

7 Likes

Ăn tết sớm nhé, mọi người năm mới bay cùng Táo luôn ^^

Em vừa đăng khi sáng đó bác. iDC sẽ được hưởng lợi từ gói kích cầu này.

1 Likes

Đợt này đánh chứng khoán như đánh trận. 1 phe bank - 1 phe BDS. Các phe còn lại như kiểu tạo lập liên minh. Hiện thế trận đang ở cân tham chiếu cả 2 bên. Chiều nay sẽ phân chia chút lợi thế cho tuần phái sinh lần sau. Nửa đầu năm 2021 Bank 1 trái, nửa cuối 2021 BDS 1 trái. Nay đang hòa. Cùng nhau tiến đến 2022 :smiley: làm cuộc ganh đua mới. Có khi nào cả 2 cùng bắt tay nhau năm 2022. BDS - Bank luôn song hành. Thời in tiền 2 anh này lịch sử luôn chứng minh là lãi nhất

Qua lần này thì dòng tiền sẽ lại tìm đến những cổ tốt, doanh nghiệp tốt thôi nên anh chị e nào còn trên tàu giờ phút này thì cứ vững tin nhé.

1 Likes

tinh cách ông theo giá idc ak? hôm trước idc đỏ bay vào mỉa mai, mắc cười :slight_smile:

2 Likes

Doanh thu IDC từ KCN → hưởng lợi dong von FDI, đầu tư công, định giá DN còn thấp → đè giá rồi cũng sẽ trả về đúng bản chất DN :))

1 Likes

Cả triệu tỷ bơm vào nền kinh tế. ko tỉnh táo nắm giữ, tranh thủ tích sản, cơ hội cho bđs, kcn, đầu tư công trong 2 năm tới nó rõ như ban ngày
đánh chứng mà tâm trạng cứ bất ổn theo media lều báo thì còn cái nịt.

2 Likes

bao giờ ra bctc ý bác nhỉ

ơ tui đang nhận định thây games hay thôi mà. chư IDC là tôi vẫn tin lắm, sang này múc đây. he he. Đang nhắc BDS chứ có ai nói KCN đâu

mất niềm tin thì làm lại chứ có gì đâu. Hôm nay tin, mai lại không tin, mốt lại tin. Tin-không tin-tin-không tin =))))))))))))

2 Likes

Hy vọng tuần sau lên đều, cầm hàng hơi mỏi tay rồi

Sang nay no tụt ghê quá, nhỏ lẻ như mình nhìn thèm ko thể cưỡng được. Đanh liều 1 phát xem =))

Hy vọng cái gì rồi cho thất vọng hả bác. Đến lúc phải về đúng giá thì về thôi. Bao nhiêu bác vô ra ở đây cứ múc xong hy vọng rồi bị táng vỡ mặt ra đấy. Cứ xác đinh có giá tốt thì mua tích sản. Ở giá 8x k dám nói chứ về tới đây rồi dòm tổng quan doanh nghiệp thì sợ dek gì nữa tầm giá này. Mua giá này thì muốn đi sao đi, còn bán là mốt lại đua cao hơn à.

1 Likes