IDC- Tổng công ty IDICO- Siêu phẩm hậu thoái vốn Nhà nước .....,

Nên tôi vẫn còn ôm một cục chưa bán đây. Con nào đảo chiều theo gió thì mong manh quá càng cầm càng sợ.

Media dạo này giật tít ghê quá, nhác thấy bàn tay vô hình nọ đang chỉnh nắn dòng tiền

IDC ỉm bctc đến bg vậy các bác ơi.

Sang DIC nhợn tiếp đi

Mai mua thêm tí lấy lộc. Chúc các bác năm mới vui vẻ không quạu nha, thương.

1 Likes

Gâu gâu ẳng ẳng, gấu gấu gấu

khi nào IDC lên 7x thì tôi nói tiếng người

4 Likes

bọn e mong bác sớm trở lại thành người :laughing:

2 Likes

Chịu ông này

1 Likes

Chạy nhanh sang mấy con hàng có lái còn kịp. bán nhanh đầu phiên còn được giá cao, tới phiên chiều là nó bắt đầu đạp. lái nó bỏ tàu rồi, giờ chỉ có anh em chứng sĩ tự đánh nhau thôi.

Hehe, thank you anh update.

1 Likes

Đợt trước tăng shock chắc đợt này còn tích lũy chán các bác ạ, không giảm nữa là mừng rồi

Tranh thủ mua thêm nào.

1 Likes

Mai tốt ngày nhiều nhà đầu tư bắt đầu khai xuân gom IDC, tuần này về 7x cho các bác về bờ

1 Likes

IDC thì cứ ôm thôi,nó không phải hàng nóng nên chưa tăng ngay được đâu,nhưng nhìn thấy dấu hiệu tạo đáy rồi.Tôi vẫn ôm 7x đây,nhưng cũng không sợ,anh em cứ bình tĩnh thôi.

giá nó giảm cả tháng nay thì chắc là BCTC không đẹp rồi. Giờ có ra cũng ko ảnh hưởng gì cả đâu. CHờ nó tích lũy hết quý 1/2022 rồi đánh lên lại sau

Nó tăng x3 thì rơi 50% cũng bình thường bác ạ,cái này nhiều khi nó không liên quan lắm đến KQKD,KQKD có tốt thì nó chỉ bớt rơi thôi,dù sao lãi quá thì bà con chốt.Doanh nghiệp thì vẫn vậy,quỹ đất vẫn thế,FDI vào VN đăng ký t1 tăng 9%,không có gì phải lo lắng quá.

Tôi đâu sợ gì :blush: mai bắt đầu chương mới.

1 Likes

Còn lình xình tạo đáy chán ạ. Cứ mong đáy chắc rồi đi lên từ từ cũng đc

Lại sắp tranh mua ào ào bây giờ ý mà. Bác tin tôi đi

Không biết BCTC quý này có hạch toán 1 lần như thông tin họp ĐHCĐ tháng 10 không các bác nhỉ?