IDC- Tổng công ty IDICO- Siêu phẩm hậu thoái vốn Nhà nước .....,

Xu cà na :rofl:

Cay sao mà toxic thế ông :))))

hình ảnh

hình ảnh

Cổ đông IDC cứng phết. Xóc vậy mà không phọt, không xìu. Mai xóc mấy phát nữa không biết có phọt không.

Nhấc clip đại hội lên để ai chưa xem thì xem nhé

Làm gì còn cổ nào mà xóc. Cut mie đến bẹn hết rồi, giờ vào hóng xem lúc nào bắt đáy làm tí gỡ gạc thôi.

1 Likes

Giờ này chả dại mà bắt. Chờ nó lên bỏ qua vòng 1 vào ăn từ vòng 2 thôi.

Thế em bắt hôm nay là hỏng rồi

Em copy
Hỡi chứng sỹ toàn quốc!
Chúng ta muốn có lãi, chúng ta đã mua giá cao. Nhưng chúng ta càng trung bình giá, bọn lái càng đạp xuống, vì chúng quyết tâm cướp hàng của chúng ta một lần nữa Không! Chúng ta thà xóa app, chứ nhất định không chịu bán lỗ, nhất định không chịu nhả hàng.
Hỡi chứng sỹ! Chúng ta phải giữ hàng! Bất kỳ đàn ông, đàn bà, bất kỳ người già, người trẻ, không chia tôn giáo, đảng phái, dân tộc. Hễ là chứng sỹ Việt Nam thì phải giữ hàng. Ai có VPS thì xài VPS. Ai có VND thì xài VND. Không có VPS, VND thì dùng HCM, Mirae Asset, SBS, VIX… Ai cũng phải ra sức giữ hàng thật chặt. Hỡi anh em broker, phím hàng, chuyên gia! Giờ cứu thị trường đã đến. Ta phải hold đến đồng cuối cùng, để giữ gìn thị trường. Dù phải gian khổ khi bị call margin, nhưng với một lòng kiên quyết giữ hàng, thắng lợi nhất định về chứng sỹ chúng ta! TTCK Việt Nam muôn năm! Giữ hàng khi nào lời mới bán muôn năm!

4 Likes

kiếm chứng độ cứng IDC phiên nay :smiley:

Mua thêm dc chưa bác, em sắp có lương

DJ tối qua bật khá, hôm nay nhẽ nào VNI ko theo tí :slight_smile:

Toang r ae ơi

Phiên sáng đỏ thì cơ hội hồi quanh đây rồi.

Sáng Vnindex nhúng xuống 13xx rét run cả người

Nay cứng thật chứ :rofl:

Mỗi người một cách đánh, người ta thấy điểm vào tốt thì vào thôi

đoạn này. em nghĩ bds kcn, dau khi, bao hiểm chắng. còn mua dc chưa theo em thi chưa. ngôi đợi tiếp :face_with_monocle:. em vân chưa thấy thoai mái với cú xả này

Hôm nào cũng nghĩ đáy r múc đc giá ngon ai ngờ hôm sau còn ngon hơn :sob: