IDC- Tổng công ty IDICO- Siêu phẩm hậu thoái vốn Nhà nước .....,

Rơi tự do thì ndt cũng rơi tự do từ cầu xuống biển luôn :joy:. Lình xình đi ngang ok nhưng rơi tự do quá thì dễ gây mất niềm tin. Giờ ae ndt nhỏ lẻ tí lên thắp hương xin các cụ tổ nghề lái phù hộ idc 80 hỗ trợ cứng

3 Likes

toàn lùi hey

giờ mới biết hả

cứ nằm im theo bác quê thôi. ai mua lãi thì chốt rùi, chốt xong nó sẽ ổn định lại, doanh nghiệp tốt chủ doanh nghiệp mua vào mình chã lẽ sợ sao, tại em mua nó lúc giá 53

Còn lãi đâu, lời 100 mua thêm vào giờ lỗ nửa 100 rồi

chạm MA là có thật. thủng MA thì cắt thôi

ko tin được luôn các bác ạ, tin tốt ra mà giá thì cứ cắm mỏ

1 Likes

Trước khi ra tin mới thì thường nó sẽ đạp vài phiên như vậy. Ai chốt lời thì cứ chốt, ai ôm thì cứ ôm thoải mái :wink:

Tưởng 3 con quạ đen, mà hóa ra 4 con :rofl: :rofl: :rofl:

1 Likes

Thì trường down, toàn cảnh. Có mỗi CEO tím.

1 Likes

IDC tạo đáy 7x rồi tích lũy nhé, IDC nhịp này tăng khỏe chỉnh khỏe ko có gì lạ lẫm :smile:

16 Likes

Bác có thể chia sẻ vs ae về các mảng kinh doanh khác của IDC ngoài cơ sở hạ tầng khu công nghiệp để ae có cái nhìn rõ hơn về công ty ko Bác? Trân trọng

1 Likes

bên f3 1 9 có tin nhà đầu tư chiến lược mua giá 6 usd. tin này như thế nào bác nhà quê. ai có thông tin gì check thông tin này xem

2 Likes

Mỗi con người có 1 áp lực riêng, an nhiên mới là cách sống bền vững. Dùng cái đầu nóng để đầu tư thì sẽ khó đi dài với DN được . Cho nên với IDC để nó an nhiên và hữu xạ tự nhiên hương đi mọi người nhé . Quê không trả lời việc đầu tư theo phiên . Ai thích đàm đạo về DN thì đàm đạo với Quê. Đầu cơ lướt sóng là Quê không thích :slightly_smiling_face:

15 Likes

theo quê thì hết quý 4
cổ phiếu sẽ lên dc bn hả quê
vì dũng sác định cầm lâu r vì jo cắt lỗ quá

1 Likes

80% core là phát triển khu công nghiệp, các mảng khác Quê đã phân tích rõ ở trên bác chịu khó lướt lại nhé .
Trân trọng :blush:

3 Likes

Vừa rồi Thị trường lên mạnh làm IDC cũng bị dòng tiền đầu cơ kéo lên nhanh quá, thật ra như vậy cũng không tốt

3 Likes

chuẩn bị có tin gì hay sao mà lượng đặt mua giá thấp gần gấp 3 giá mua mà mấy anh chốt lời bán quá làm em nó giảm sắp mặt. khoá tủ cuối năm mở ra xem nó được giá bao nhiêu

Nay có cả bác @Vice vào pic đấy à :grinning_face_with_smiling_eyes:

VỀ kỳ vọng của Quê rất cao về IDC. Nội lực và tài sản của IDC so với NTC còn mạnh hơn nhiều lần , còn đoán giá CP thì chịu bác :blush:

Quê không bao giờ nói target cổ phiếu từ topic đầu tiên cho đến giờ