IDC- Tổng công ty IDICO- Siêu phẩm hậu thoái vốn Nhà nước .....,

mở phiên mà xanh là auto đỏ mé

1 Likes

HNAY room mình im ắng quá.

Bán ác thế này thì chắc là chạy hết rồi bác ạ…nay bán 81.x thoải mái nhỉ…liệu có 7x để cover ko các bác :)…

1 Likes

chắc có á, qua bắt 79 lướt T0 thì được 1 ít.

Mới thấy thỏa thuận 424k cp . vậy ko biết có giá 70.x để vợt tiếp ko nữa bác.

1 Likes

Giai đoạn tích lũy hay gọi thẳng là lái đè giá gom hàng. Thế này còn đỡ hơn là đạp mạnh rơi tự do :crazy_face:

2 Likes

Thôi kệ, cất vào két đến Noel xem lại. Đoạn đó chắc cũng sang Hose rồi.

Em vẫn chưa hiểu số lượng 424.000 cổ đâu phải số lượng nhiều lắm mà bán thoả thuận dưới giá thị trường nhiều vậy? Mục đích ở đây là gì? NDT ko có thời gian để ra hàng dần chịu lỗ mua thời gian à??

2 Likes

Hôm nay room có ai mua bán gì mã này ko? Hôm qua tạo búa đảo chiều xong, hôm nay đỏ. :smiley:

Theo em thì chờ qua ngày đáo bạn phái sinh rồi có mua bán gì thì mua. Vì một số mục đích của người chơi phái sinh nên những ngày này thị trường ko được tự do.

Mua số lượng lớn được người quen discount thôi bác, ko vấn đề gì đâu :wink:

2 Likes

tui cũng nghĩ vậy, chắc phải chờ qua đáo hạn phái sinh rồi mới tính tiếp được bác ạ

Tích lũy mấy phiên quanh đây lấy đà vọt là đẹp, mấy hôm trước kéo căng quá

mấy hôm trước gì bác, cả thời gian qua kéo không ngừng nghỉ luôn, mà bác NQ nói rồi đó, kéo nhanh quá cũng ko tốt

1 Likes

À, em tính từ đợt 60 thôi, chứ em cầm IDC từ 3x

1 Likes

nay đomngs cửa tham chieu duoc rui

cầm từ 3x thì thôi cháu cũng ạ cụ đấy =))) khỏi quan sát nữa bác ạ

3 Likes

Hay không bằng hên mà. Ở phía trên em cũng có lần nói đấy. Cầm 3x nhưng đánh theo TA thôi. Đến lúc bác Nhaque mở topic mới biết là đang cầm kim cương nên thôi cất tủ, xác định hold và múc thêm margin lúc giá 60. Giờ vào hò hét ủng hộ bác Nhauque và các ae chứ không phải canh bảng gì nữa :grinning:

3 Likes

có bác nào theo dõi phiên ATC hôm nay ko ạ? Quyết liệt thật

3 Likes

Các bác ấy chắc thoát hàng hết rồi bác ạ! đánh gì mà sợ quá