IDC- Tổng công ty IDICO- Siêu phẩm hậu thoái vốn Nhà nước .....,

Mình mua đúng ngày 8/11 bạn ạ

vậy là nhận được nhé, bạn chưa nhận được mail thông báo à

Minh ko nhận đc thông báo gì cơ, nên mới thắc mắc là có đc hay ko :frowning: Nên sợ là mua ngày 8/11 nhưng 3 ngày sau hàng mới về thì ko đc chốt danh sách ý

mua ngày 8/11 là chốt có rồi, còn thông báo chắc tuỳ vào bên công ty chứng khoán bạn dùng

IDC ai còn, ai mất. Nhà mình vẫn trên tàu cùng bác Nhà Quê chứ ?

4 Likes

Còn đây mà còn xa bờ quá

t đây bác, nhặt giá 8x này dc, nay mới vào thêm bác ạ. chỉnh j thì chỉnh, t vẫn hướng đến giá 3 chữ số cùng bác nhaque

Em cứ về giá 80-81 là lại nhặt ít, nay cũng gom thêm ạ

1 Likes

tính ra hôm trc nhúng 7x chộp thì ngon, mà lúc ấy hết tiền =))

vội làm gì mai còn đầy cho mà múc :smiley:

Tích luỹ thêm tuần nữa nào . Tiền tuần sau mới về để múc nốt :)))

Được chia bạn nhé. :slight_smile:

IDC: Công ty TNHH Sản xuất và Thương mại Bách Việt, cổ đông lớn của Tổng CTCP IDICO (IDC – HNX) đã mua vào hơn 9,77 triệu cổ phiếu IDC từ ngày 19/11 đến 12/11. Sau giao dịch, cổ đông trên đã nâng sở hữu tại IDC lên hơn 35,78 triệu cổ phiếu, tỷ lệ 11,93%.

Lên tàu hôm nay giá 81 theo chủ thớt

Nên mua CP mà lãnh đạo chủ chốt và chủ DN chỉ mua vào mà không bán ra cổ phiếu, vì họ là người hiểu giá trị của DN nhất, và tất nhiên là họ chỉ mua khi họ thấy giá CP dưới giá trị DN quá nhiều

IDC : Công ty liên quan đến CEO của Idico vẫn mua thêm gần 10 triệu cổ phiếu

18-11-2021 - 20:59 PM | Thị trường chứng khoán

[Chia sẻ](javascript::wink:

BÁO NÓI - 1:15

Cổ phiếu IDC đã tăng khoảng 14% từ đầu tháng 11 đến nay.

IDC: Tổng công ty IDICO - Công ty Cổ phần

Công ty TNHH Sản xuất và thương mại Bách Việt vừa thông báo đã mua xong 9.776.000 cổ phiếu IDC của Tổng Công ty Idico – CTCP trong tổng số 10 triệu cổ phiếu đăng ký mau trước đó. Giao dịch thực hiện từ 19/10 đến 12/11/2021.

Sau giao dịch Công ty Bách Việt nâng lượng sở hữu từ hơn 26 triệu cổ phiếu (tỷ lệ 8,67%) lên hơn 35,78 triệu cổ phiếu (tỷ lệ 11,93%).

Về mối liên quan, ông Đặng Chí Trung là Tổng Giám đốc của Idico, cũng là Ủy viên Hội đồng Thành viên của Công ty Bách Việt.

12 Likes

mấy hôm nữa Q phân tích SSG group xem chủ IDC mạnh thế nào mà Bitexco group cũng phải nhượng lại IDC :expressionless:

8 Likes

với báo tin vui với mọi người là Quỹ đất mới gối đầu đã lên đến 2500 Ha mới rồi nhé . Người nông dân sắp thành địa chủ :blush:
Tin mới nhận chiều nay bỏ cả làm đồng :blush: Cho nên vững tin lắm :blush:

28 Likes

Mong chờ thông tin chia sẽ của bác sớm. Các bác nông dân đang hold chặt cùng Q và DN . Mình chưa rơi cổ nào. Mai nếu còn giá chỉnh mình gom thêm ít thóc.

Tin nóng hổi tuyệt vời quá bác ạ ^^

1 Likes

7x xúc mạnh nhé :joy: hôm ấy tôi cũng hết tiền ròi

1 Likes