IDC- Tổng công ty IDICO- Siêu phẩm hậu thoái vốn Nhà nước .....,

Nếu xác định tốt thì sau khi ý đồ của 1 hoặc vài nhóm người thực hiện xong trong thời gian ngắn giá trị em nó sẽ được trả lại theo thời gian dài

2 Likes

topic để ae tự do trao đổi ,tự do ngôn luận bác à,kg cần phải vội đâu,cả dòng bds giờ cũng có con nào chạy vội đâu bác,cứ tự nhiên ,tự trôi là tốt nhất,kg cần bơm thổi ,pr luôn,người câu kg cần mồi mới là đại cao thủ nhi?mình rất kết bác nhà quê ở chổ đó,người vào trước vào sau đều có khả năng lời,kg thích kiểu lên nóng rồi đổ bô nhỏ lẽ,…like bác chủ top

5 Likes

mai tiền 24% về tài khoản nhé các bác nông dân

13 Likes

và tầm 15/12 này chúng ta sẽ sang nhà mới HOSE

9 Likes

Mai có tiền múc thêm ké Tây lông rồi ạ

1 Likes

Dọn dẹp sạch sẽ để cùng ăn tân gia hoành tráng :wink:

3 Likes

Vậy là giấc mơ của em chính xác, cảm ơn bác @Nha_que giúp em hiện thực hóa giấc mơ :slight_smile:

1 Likes

tuyệt vời, chuyển sàn , đạp giá, cơ hội bỏ heo. Cám ơn bác NQ

Bơm thêm ít oxy cho ae IDC-er vững tay chèo vượt biển lớn.

1 Likes

hơi tiếc, vì vẫn còn ở HNX ko đc vay margin. nhưng mà cũng có cái hay vì ae dùng thóc gạo trong nhà, khó làm dao động bởi giông bão ngoài kia. :smiley: :smiley:

https://m.cafef.vn/idc-noi-ty-le-so-huu-nuoc-ngoai-len-49-chuyen-san-truoc-31-01-2022-20211123205146117.chn

3 Likes

Idc cứ xây chắc nền lên cao ko lo rơi nữa

1 Likes

E cũng vừa đọc tin này, tin ra từ sáng mà vẫn chưa thấy tác động tích cực nào bác nhỉ.

việc mình mình làm thôi, Cp thuận theo tự nhiên cung cầu, không bó được
có người có thể nhìn 1 ngày mình lãi bao nhiêu, còn Quê hay xem 1 năm mình lãi tổng được bao nhiêu

6 Likes

Sau 14h có biến chăng

1 Likes

Sáng bác nào đưa xe em đi rửa mai trả lại cho em nhé .:))

Nay giao dịch thỏa thuận gần 3tr2 cổ

2 Likes

Còn nhiều ko bác :smiley: :)) bữa giờ cũng chỉnh lên chỉnh xuống quá mà

Mai bắt đầu cuộc hành trình bước sang trang mới các bác nhé!

2 Likes

Mai mở room

1 Likes