IDC- Tổng công ty IDICO- Siêu phẩm hậu thoái vốn Nhà nước .....,

khổ cái nhiều bác lúc 76.x đi bán xong giờ đua lại. Xong lát nó đảo lại chửi lên um xùm, chim chóc này nọ.

1 Likes

Nãy 76.3 mình nhặt thêm, 78 đua tiếp. Hàng có sẵn nên ko sợ. Bay cục tham chiếu rồi.

1 Likes

IDC đag hồi r này các bác =)) giá sale của hnay đã hết zoi`

2 Likes

em thấy cũng chưa chắc đâu bác. kkk
phim dài tập mà. túc ta túc tắc

Em vẫn còn hàng bác ạ, ruột đau khi thấy em nó đỏ nhưng cắn răng chịu đựng :smiley:

2 Likes

Kết phiên cho xin cái màu vàng nhìn cho đỡ hại não ạ, rong kinh cả tuần rồi còn gì

3 Likes

đợt IJC mà đánh khéo theo lái thì x3 là bình thường nha bác. Có điều mình hold chặt nên bị quật quá.

1 Likes

kéo lên bị táng quá nay chốt tham chiếu là đẹp. Mấy bác lôi ra bán tham chiếu lắm thế.

1 Likes

tiền thịt đúng k bác? nếu k margin bác chờ chút =)) bạn ấy nghỉ xog sẽ chạy kk

1 Likes

Em margin khoảng 30% để gom trung bình giá bác ạ, chứ hết tiền thịt để múc thêm. Giờ cắn răng chịu thôi bác :smiley:

1 Likes

nếu có mg thì mua được giá thấp sáng bác có thể canh ra bớt giảm mg lại. đừng gồng mg khúc này với IDC, xưa em gồng mg nó đánh em sấp mặt. có lãi thì cứ ra bớt phần Mg. Vẫn có lãi và tăng lại sức mua. Tiền thịt khúc này là chắc ăn nhất.

2 Likes

ừm IJC thì mình ra vào thui. Mà tại cổ đông chán quá nên thui ko chơi nó nữa.

Vầng, em cám ơn bác, em canh giá tốt để giảm margin ạ. Big thanks!

1 Likes

gôm giá đỏ thui, chứ giờ xanh gôm gì nữa @@

1 Likes

Em k dò đáy được nên em đã dùng margin mấy hôm trước lúc giá 82-81 rồi ạ.

1 Likes

đoạn này tiền thịt cho chắc bác ạ =))

1 Likes

Nếu full như vậy thì khi có giá ngon thì bác lại ngồi nhìn, theo mình cứ nên 30% tiền cho mấy trường hợp xấu. Mg chỉ bắt lướt nhanh đánh T0 T1.

2 Likes

Em nói mà. đừng đi đua với ẻm là được. Đua là vỡ mặt như chơi

2 Likes

Còn lâu mới ngoi lên đc

1 Likes

idc đang bị đè gom thấy rõ,nhỏ lẻ tốt nhất cứ ngồi yên,nó tích lũy đoạn này vẽ chart đẹp là ok

1 Likes