IDC- Tổng công ty IDICO- Siêu phẩm hậu thoái vốn Nhà nước .....,

IDC mạnh quá

Mong cứ năm huynh quê ra 1-2 siêu phẩm để khai nhãn cho bọn tiểu đệ! Chúc quý huynh sức khỏe đồi dào, làm gì được đấy!

1 Likes

NQ cũng chỉ làm được đến vậy thôi, sức cùng lực kiệt bác ạ
Chọn được 1 doanh nghiệp thoái vốn nhà nước, rồi lọc được khối tài sản của nó là cả 1 vấn đề :blush:

11 Likes

chờ chỉnh vô gom tiếp được không bác Quê :grinning: :grinning:

nhanh quá bác ạ =)))) sáng lên tận 4 giá :joy: :joy: :joy: IDC quá khủng

tin tích cực từ tháng 9 nhưng đến tháng 10 bắt đầu có sự lan toả đến nhiều nđt hơn. Nay IDC ấn tượng quá các bác nhỉ :))
“SSI RS IDC DHCD bất thường trình tài liệu với các nội dung chính như sau: (1) Điều chỉnh kế hoạch kinh doanh 2021 với doanh thu tăng từ 996 tỷ đồng lên mức 1.711 tỷ đồng, LNST từ mức 640 lên 1.032 tỷ đồng. Chia cổ tức tiến mặt 30%, cổ phiếu 10%; (2) Chuyển sàn giao dịch từ HNX sang HOSE; (3) Thay đổi ngành nghề kinh doanh để mở room ngoại lên mức 49%. Chúng tôi đánh giá việc điều chỉnh kế hoạch kinh doanh chủ yếu từ việc thoái vốn tại các công ty như Dakmi trong Q2/2021, Kính siêu trắng trong Q3/2021 và chủ yếu đến từ việc book 1 lần KCN Hựu Thạnh.”

1 Likes

Mình thấy bảo IDC mới có thêm 1000ha kcn rồi! Chờ tin ra xem đúng không! Giá cp thì mình chịu á

5 Likes

lên 10x thì cổ đông idc chắc vững niềm tin, chỉ là vđ thời gian thôi

1 Likes

cám ơn bác đã update thông tin thường xuyên để anh em nắm dc, có thêm sự kiên định nắm giữ lâu dài :+1:

1 Likes

hy vọng còn idc này sẽ giúp mình về bờ

tàu ngầm pic bác @Nha_que đã lâu, chờ IDC chỉnh mà k chỉnh cho để lên tàu cùng các bác, buồn quá :((

IDC vẫn vững vàng trc sự chỉnh của index :kissing_smiling_eyes:

target bn vậy bác

h vào có ổn k ae, có muộn quá k. h e mới thấy topic

e vào hôm 19 lúc 60, nay đã ăn đc 10%. thank bác

e k vào theo bác h nhìn n tăng tiếc quá. h vào vào đc k bác

nay lên 66.3 luôn rồi, target bao nhiêu bác nhỉ?

Phiên mai múc IDC được không các bác ơi? Em tính all in em này tiềm năng quá

1 Likes

Toàn khu công nghiệp mà IDC đang sở hữu

1 Likes

E vào đợt giá 52 nhưng hơi ít, bh muốm gom thêm có nên ko hả các bác